ท่อไอเสีย

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย นายพีรภพ สว่างเพียร, 25 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ ke70 เครื่อง5k เกียร์ M/T ผมใช้พักปลายไส้ตรง มีใครพอทราบไหมว่า ใช้พักกลาง แบบไส้ตรง กับไส้เยื้องวิ่งรอบต้นรอบปลายต่างกันอย่างไร และการกินน้ำมันไส้แบบไหนประหยัดน้ำมันกว่ากันครับ.....ขอบคุณครับ

1. 1TV4901

1TV4901 New Member Member

61
    0
    0
    ใส่เยื้องมันของ Auto ไม่ใช่เหรอ ถ้า ใส่ M/T จะวิ่งออกเหรอคับ รึมีคนใส่ ?

2. konglim38

konglim38 New Member Member

1,993
    13
    0
    ผมแป้บ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้