จะคาดลายสติ๊กเกอร์รถ แบบซุปเปอร์คาร์ ต้องขออนุญาติก่อนมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ต้อ.., 12 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ต้อ..

ต้อ.. New Member Member

362
    4
    0
    คือผมแข่งเซอร์กิต อยู่อะนะครับ แต่เป็นมือสมัครเล่น แต่อยากจะทำลายรถให้

มันสวยเปมือนพวกซุปเปอร์คาร์อะคับ แต่ผมไม่ได้มีสปอนเซอร์ แบบรถในรูปอะ

คับ ผมจะทำลายประมานนี้ครับ เลยอยากทราบว่าต้องขออนุญาติใครก่อนที่

จะทำมั้ยอะครับ

ขอบคุนทุกคนที่มาให้ความคิดเห็นนะครับ ขอบคุนครับ

รูปครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 มิถุนายน 2009
    TON_MK3 ถูกใจสิ่งนี้
  2. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    ตอนแรกนึกว่าจะพังรถ -*-

3. indytrade

indytrade New Member Member

379
    22
    0
    นึกว่าจะพังรถด้วย

4. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
  5. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    นึกว่าจะทำลายรถทิ้ง เหอๆ
    แต่ผมว่าไม่น่าจะต้องขอนะครับ

6. BANK3650

BANK3650 New Member Member

838
    22
    0
    อ้าว..จะพังรถซะแล้ว ผมว่าไม่ต้องขอน่ะ

7. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    นึกว่าจะเผาเฟอร์รารี่...

8. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63

roby และ PeNgMaN ถูกใจสิ่งนี้
  9. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ตาต้อตั้งคำถามซะตกใจเลย

10. JZA760

JZA760 New Member VIP

413
    100
    0
    ใจหายแว๊บบ

11. ตกใจหมด อิอิ .......

ผมว่าขอก้อดีนะคับ(ถ้าทำครึ่ง/ทั้งคัน)....เผื่อว่าจะมีปัญหาภายหลังได้ถ้าเค้าอยากจะทำในเรื่องของลิขสิทธ์และการร้องขออนุญาตนะคับ

(จิงๆแล้วเจ้าของสปอนเซอร์เค้าชอบอยู่แล้วละ...เป็นการโปรโมตไปในตัว)

.........แต่ผมว่าเอาลาย/แบบที่คุณชอบแล้วเปลี่ยนสีก้อเวิร์คนะ

จะได้สีใหม่ๆสวยๆและไม่ซ้ำด้วย...เผลอๆรูปแบบติดตาแฟนคลับของคุณไปเลยก้อได้ใครจะรู้.....ลองดูสิ ???

12. Hally_YoKuBo FuGo

Hally_YoKuBo FuGo New Member Privilege

4,243
    59
    0
    ตกใจเลย

13. KaMmY~*

KaMmY~* New Member Member

557
    16
    0
    ทำลายรถซุปเปอร์คาร์ -*-

14. phoenixtoon

phoenixtoon New Member Member

179
    8
    0
    1.จะทำลายรถ แบบซุปเปอร์คาร์ ต้องขออนุญาติก่อนมั้ยครับ
    ---------------------------------------------------------------------------------
    2.อยากคาดลายสติกเกอร์ข้างๆแบบซุปเปอร์คาร์ ต้องขออนุญาติก่อนมั้ยครับ

15. ต้อ..

362
    4
    0
    หุหุ

ตั้งคำถามไม่ดี ให้เพื่อนๆพี่ๆ ตกใจเล่นซะงั้น

ขอบคุนทุกคำตอบมากคร้าบบบบบ

16. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,912
    62
    48
    ผมก็นึกว่าจะทุบทิ้งอะไรซะอีก เล่นซะงงเลย :D:D:D

17. ตกใจจริงๆครับพี่ต้อ

ปล.จะโหสกันใหญ่และ อิอิ

18. DUKE_68

6,189
    129
    63

19. DUKE_68

6,189
    129
    63
    เห็นภาพข้างบนแล้วววว เฮ้อ...สมอง วิธีแก้ปัญหาแบบสุดยอดชาญฉลาด (จริงๆผมว่ามันมีวิธีทำอะไรที่มันมีประโยชน์ต่อประเทศชาติอีกเยอะ...) "หรือทำให้มันดูเยอะๆเข้าไว้ จะได้พ้นตัว!"

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 มิถุนายน 2009
  20. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    หัวข้อคุณนี่ ทำให้คนเค้ากันทั้งเวบเลยนะเนี่ย

21. oil_online

oil_online Member Member

261
    3
    18
    อิอิ .... คิดเหมือนกันเลย ผมก็นึกว่าจะพังรถเหมือนกัน
    ตกใจหมด นึกว่าจะเอารถซุปเปอร์คาร์มาพังเล่น

22. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เปลี่ยนเป็นจะคาดลายสติคเกอร์ ดีมั๊ยอ่าๆๆๆ

ชอบก็ทำเลยคับออิ

23. เอ็กซ์

เอ็กซ์ New Member Member

19
    1
    0
    ผมว่าทำลาย เป็นชื่อ ร้านพ่อ ร้านแม่ ร้านเพื่อน ดีกว่าไหมครับ

24. ต้อ..

362
    4
    0
    ขอบคุนทุกๆความเห็นครับ

อยากจะเปลี่ยนหัวข้อเหมือนกัน แต่เปลี่ยนไม่เปนอะคับ หุหุ ทำไงดี

25. DUKE_68

6,189
    129
    63
    กดEDITตรงมุมขวาล่างครับ แล้วเข้าไปกดแก้ข้างในอีกครั้ง :D

26. Little DragonZ

Little DragonZ New Member Member

566
    16
    0
    พี่ต้อ งงกันหมดเลย อิอิ เห็นรถพี่เจี๊ยบสวยๆ เลยเอามั่งหรอพี่

27. PoR@HONDA.Vtec

[email protected] New Member VIP

1,166
    16
    0
    ทำไปเลยครับ สวยดี

ไม่มีปันหาหรอก ติดมานานแล้วยังไม่เคยมีไรเลย

28. ต้อ..

362
    4
    0
    เปลี่ยนแล้วนะครับ พี่ๆเพื่อนๆ อิอิ

ขอบคุนทุกความเห็นครับผม

29. โชว์หน่อยครับพี่ต้อ อิอิ

30. ต้อ..

362
    4
    0

ที่ว่าเปลี่ยนน่ะ เปลี่ยนหัวข้อครับ ตี๋

ยังไม่ได้ทำเลยอะ อิอิ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้