ช่วยแนะนำสถานที่ตรวจสภาพรถ(ตรอ)แบบง่ายๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย `Tao, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    เอาแบบเปิดฝาโปรงขูดเลขปิดฝาจบ..ไม่ต้องสตาร์ดเร่งเครื่องถลุงรถตั้งไฟนงไฟหน้า

หรือเอาแบบง่ายๆเป็นพอจบออก

ขอแถววงศ์สว่างหรือนนทบุรีหรือที่อื่นก็ได้ครับลองเสนอมา

ขอบคุณครับ

:D:D:D

2. + SENG +

+ SENG + Legend (R.I.P.)

7,664
    141
    0
  3. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อยู่ไกลอะครับถ้าแถวรามอินทรามีครับเลยแฟชั่นมาหน่อย ติดๆกับโชว์รูม มาสดา มีร้านวัสดุก่อสร้างเขาเปิดตรวจ ตรอ.ด้วยเจ้าของเขาก็ขับรถแต่งเหมือนกัน มาถึงเปิดฝากระโปรงถามเครื่องเดิมไหมจบ ง่ายดีเหอะๆ

4. กำลังหาอยู่ ขอบคุณมาก

5. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    ถ้านนท์ที่ผมไปประจำๆนะครับ ก็ตรงหน้าขนส่งแหละครับ ไม่ใช่ตรงคนที่ชอบมายืนชูป้ายไรนั่นนะครับ เป็นร้านไรซักอย่างอ่ะครับ

อยู่ตรงหน้าขนส่งเลย ห้องสุดท้ายอ่ะครับ ผมต่อที่นี่ตลอด เป็นเจ๊มีอายุคนนึง เข้านั่งอยู่อ่ะครับ เดินเข้าไปหาแกที่โต๊ะเลย แล้วเค้าก็จะให้

คนไปขูดๆเลขอ่ะครับ แล้วก็เส็ด จ่ายตัง รุ่งขึ้นมาเอาอ่ะครับ แต่ถ้าไปเช้าๆ ผมว่าเย็นน่าจะได้อ่ะครับ

เจ๊เค้าพูดจาดี ผมใช้บริการที่นี่ตลอด ลองดูนะครับ เป็นอีกหนึ่งทางเลือก

6. ฅนก่อสร้าง

ฅนก่อสร้าง New Member Member

329
    15
    0
    ขอเตือน.....

อย่าได้เข้าไปตรวจ ในศูนย์ โตโยต้า นนท์

โดยเด็ดขาด.....แม่มมม........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้