เด่วพุ่งเน้ไป แปดริ้ว !!

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย natsmooth, 2 กรกฎาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    เพ่เจี๊ยบคับ เด๋วไปหาด้วย !!!

แต่น้องไม่มีรถ รับได้มั้ยเพ่ !! 5 5 5 5 5 5

มีคัยจามั่งมั้ยคับ ตอนกลับจาได้ ติดรถกลับด้วย

อิ อิ

พอดีจาเอารถไปเกบสีน่อย !!!

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ต้อนรับเสมอสำหรับน้องนัท โทรมาละกันครับผมเดี๋ยวพาไปกินข้าว เอ้าใครสนใจมา8ริ้วจะฝากน้องนัทกลับด้วย.........

3. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ขอบคุนน๊ะคับเพ่เจี๊ยบบบ

อิ อิ ได้ไฟมาคู่นึงด้วยย !!!

อบอุ่นจิงๆ ขอบคุนค๊าฟ !!!

4. kooooool

kooooool New Member Member

96
    0
    0
    ผมจะไปวันจันทร์ช่วงค่ำๆ ไปเจี้ยแอลกอฮอล พี่สนใจมั้ยครับ พอดีเพื่อนผมจะพาไปดื่มและหาซื้อ "หม้อ" แหล่มๆสักใบ ใครสนใจ ร่วมก๊วนมั้ยครับ เพื่อนผมไปกัน 7-8 คน สนใจยังไงโทรมาครับ 0853566953 เล็ก จะออกจากกรุงเทพ ประมาณ 21.00น. ปล. เพื่อนผมบอกว่าแปดริ้วมี หม้อดี จริงมั้ยครับ พี่เจี๊ยบ

5. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    พรรคพวกผมหลายๆคนเค้าก็ว่ากันอย่างนั้นครับ ถ้าอยากจะรู้จริงๆไอ้เรื่องหม้อนี่ ต้องตามไปดูกันนะ555555:cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้