พวกพี่ๆจะมิตติ้งกันเมื่อไหร่บ่างครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย CHOK_aoy, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. CHOK_aoy

CHOK_aoy New Member Member

21
    0
    0
    ผมน้องใหม่อยากรู้ว่าพี่ๆ รวมตัวกันที่ใหนครับ อยากแวะไปคุยบ้างนะ

2. DREAM(M.K.)

DREAM(M.K.) New Member Member

630
    11
    0
  3. Sarn F2K

Sarn F2K New Member Member

398
    10
    0
    ตามนั้น.........................

4. CHOK_aoy

CHOK_aoy New Member Member

21
    0
    0
    แงะมันเข้าม่ายได้นะพี่ แล้วผมจะรู้มั้ยเนี้ยรบกวนด้วยคับ

5. donking

donking New Member Member

98
    0
    0
    ตอบแทนครับ เข้าไปดูใน www.rz-racingzone.com แล้วเข้าไปเลือกดูครับ eg ferio club ลองเข้าไปดูแล้วกันนะครับ

6. kang

kang New Member Member

297
    3
    0
    เราจะมิตติ้งกันเสาร์ที่3ของเดือนครับ ที่คิตตัลปาร์เลียบทางด่วนรามอินทรา
    หรือไม่เพื่อนไปโทรหาผมได้แล้วไปด้วยกัน089-5319829เก่ง

7. x-x-x

x-x-x New Member Member

4
    0
    0
    พี่ผมอยากไปจังแต่อยู่ไกลอะ มิตติ้งถ่ายรูปมาให้ดูด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้