ในที่สุดก็ได้ starlet มาครอบครอง ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย JigoroA31, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JigoroA31

JigoroA31 Member Member

165
    1
    18
    Starlet EP82 3D เวลาหานี่มันยากจริงๆ ครับ
    เมื่อก่อนขายรถไปพยายามหาก็ไม่มีใครขาย จนรอไม่ได้เพราะไม่มีรถใช้ต้องซื้อ a31 มาขับ
    คันนี้จังหวะดีมาก ทุกอย่างลงตัว ในที่สุดก็ได้ starlet มาครอบครอง
    คงต้องฝากเนือ้ฝากตัวด้วยครับ

มีคำถามนิดนึงครับว่า ตัว GT แท้ๆ ต้องดูยังไงครับเพราะรถที่ผมได้มาเค้าบอกว่า GT แท้ๆครับ
    ผมดูๆก็คิดว่าน่าจะใช่นะครับ แต่เหตุผลหลักที่ซื้อ คือ หามานานมากๆ เค้าขายพอดี จังหวะขายรถได้ก็ซื้อเลย รีบๆ เลยแหละครับ

เดี๋ยวจะโพสรูปให้ดูครับ

2. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ดูที่เพลทตัวถังก็รู้แล้วครับว่าเป็นตัว GT แท้หรือเปล่าถ้าสงสัยอะไรเกี่ยวกับ EP 82 โทรถามได้นะครับ

3. JigoroA31

165
    1
    18
    ที่เพลท
    มีรหัสตัวรถ EP82XXXXX
    มีรหัสเครื่อง 4E-FTE
    ภายในเป็นสีดำครับ แผงข้าง+เบาะเป็นสีดำตรงกลางมีลาย...
    มี sunroof
    ....

4. drag bar

drag bar New Member Member

1,232
    0
    0
    ของแท้แน่นอน :)

5. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ดีใจด้วยครับได้สิ่งที่รัก เอารูปมาโชวว์หน่อยนะครับอยากชม
    แล้วได้มาเท่าไหร่หรอครับ

อยากรู้มันจะกินน้ำมันเยอะกว่าตัวธรรมดาเยอะไหม

6. waseline

waseline New Member Member

254
    0
    0
    ยินดีดัวยคับผม น่าอิจฉาจิงๆ อยากได้เหมือนกัน

7. JigoroA31

165
    1
    18
    EP 82

รถได้มาต้องเก็บสีครับ สีหนาไม่สวย เข้าใจว่าคนเก่าทำสีมา 1 รอบโดยไม่ได้ลอกสีเดิมออกสีหนาแล้วก็มีรอยแตกลายงา แต่คงต้องขับไปก่อนครับ ซื้อรถตังหมดพอดี ไม่มีตังทำสี

ภายในอยู่ค่อนข้างครบครับ แต่มีฉีกขาดบ้าง ช่องแอร์ตรงกลาง ที่ปรับโยก ซ้ายขวา หักเกือบหมด

ได้มาราคายี่สิบหมื่นอะครับ แพงปล่าวไม่รู้...แต่ความอยากได้มันครอบงำอย่างแรงครับ

รถขับสนุกมากครับ...ยิ่งเหยียบยิ่งมันส์ Handling ก็ดีครับ แต่ผมว่ามันกินน้ำมันดุอยู่เหมือนกันครับ
    เพิ่งเติมเต็มถังเมื่อวานครับเดี๋ยวเช็คอัตราสิ้นเปลืองจะแจ้งให้ทราบครับ

รูปรอเดี๋ยวครับ ยังไงผมขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ

8. jadeae111

jadeae111 New Member Member

1,457
    1
    0
    เมื่อวานเห็นEP82จอดขายอยู่แถวๆปากซอยวัดสวนแก้ว

สีเทาๆสวยดีแต่ไม่รู้ขายเท่าไหร่...เห็นกำลังมีคนดูอยู่

9. 3dstarlet

3dstarlet New Member Member

71
    0
    0
    ถูกแพงอย่าไปคิดมากได้สิ่งที่ชอบและไม่ลำบากจนเกินไปที่ได้มันมา ผมว่ามันก็ ok แล้ว มีโอกาศได้ตอบสนองความต้องการก็ต้องรีบทำสะ ไม่งั้นเดี่ยวคนอื่นเอาไป
    ผมนี้ หละหนักใจน้ำมันขึ้นเอาๆๆๆ ไม่รู้ทำไง นี้้ถ้ามี เง ินเหลือๆๆจะแต่งหล่อมันหน่อย
    ตอนนี้ยังเดิมๆๆอยู่เลยย เงินนี้มันหายาก ยังลำบากต้องออกเรือหา 5555555

10. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

GT แท้หายากมากครับ

11. JigoroA31

165
    1
    18

ครับความชอบและความอยากได้ไม่เคยปราณีใคร ขอบคุณครับ

เอารูปมาให้ดูแล้วครับ รถใช้งานอยู่แถวชลบุรี-ฉะเชิงเทราครับ เจอกันทักทายกันได้นะครับ

12. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    รถ สวย จัง คับ

ตอนนี้ ราคา เท่า ไร คับ

13. monthol2008

monthol2008 New Member Member

731
    0
    0
    ผมก้อยู่ชลบุรีครับแถวอมตะครับเจอกันทักทายได้นะครับไปมิดติ้งที่รามอินทราด้วยกันนะครับผมไปเกือบทุกครั้งได้ความรู้เยอะเลยครับ

14. KhunPaeZa

KhunPaeZa Member Member

79
    1
    8
    รถสวยได้มาไม่แพงซะด้วย ยินดีด้วยนะคร้าบบบ

15. JigoroA31

165
    1
    18
    ครับขอบคุณครับ
    เรื่องราคาผมไม่แน่ใจว่าตอนนี้ราคาเท่าไหร่ แต่คนที่บ้านบ่นว่าซื้อมาแพงเค้าบอกว่ารถเล็กๆ ไม่น่าราคาขนาดนี้ แต่ผมจะอาวอะครับ

ครับคงได้เจอกันครับ และคงมีเรื่องขอความรู้ด้วยครับ

ครับขอบคุณครับ แต่คงต้องเก็บรายละเอียดกับสีอีกอะครับ

16. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    เบื่อ เมื่อ ไร บอก นะ คับ อยาก ได้ เหมือนกัน

17. joe_mazarine

joe_mazarine Member Member

134
    0
    16
    แหล่ม เลย ............................ น่าขับดีครับ Enjoy................Starlet

18. [-หนุ่ม-]

[-หนุ่ม-] Member Member

388
    2
    18
    ...ยินดีด้วยครับ EP82 GT แท้ๆ หล่อๆ....น่าอิจฉามากมายยยยย:D

19. EP71

EP71 New Member Member

37
    1
    0
    งามครับ ยินดีด้วย

20. fluke82

fluke82 New Member Member

169
    1
    0
    สวยอีกคันแล้ว...82

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้