อยากเปลี่ยนไฟหน้าจะดีปะครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย fino115, 17 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fino115

fino115 New Member Member

17
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องขออนุญาตนำรูปมาลงก่อนนะครับถ้าผมทำไฟแบบนี้แล้วจะแปลกไปปะแล้วจะกลับมาใส่ไฟเดิมได้ไหม ถ้าจะทำที่กำแพงทำได้เปล่าก็ไม่รู้ แล้วราคาจานไฟอันเท่าไหร่ทั้งสามภาพเลยนะครับขอบคุณครับ
    เด็กกำแพงไม่รู้จริงๆ ผมว่าทำแล้วสวยกว่ารถไหม่ๆอีก:):

2. didomon

didomon New Member Member

2,380
    2
    0
    แหล่มๆทั้งนั้น...แต่ผมชอบหน้าแวน หรือวิงโรดนอก ไฟกลมกับไฟธรรมดามากกว่า

...อิอิ...(อันนี้ไม่ว่ากันแล้วแต่ความชอบของบุคคลและงบประมาณ)...555+ ผมงบน้อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 18 ธันวาคม 2009
  3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เงินคงต้องได้ด้วยนะครับผม
    ถ้าทำแล้วจะแปลงกลับมาใช้แบบเดิม ก็เงินอีกแหละครับ

4. buem

2,764
    75
    0
    เงินคงต้องได้ด้วยนะครับผม
    ถ้าทำแล้วจะแปลงกลับมาใช้แบบเดิม ก็เงินอีกแหละครับ

5. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    เงินถึง ใจถึง
    ชอบแบบไหน ทำตามนั้น ครับ
    เงินของเรา รถของเรา อย่ากลัวคำวิจารณ์
    ถ้าจะทำแบบ ด้านบน แนะนำ ร้าน P.S. Modify ที่ชลบุรีคับ
    :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ธันวาคม 2009
  6. ตามกำลังทรัพย์ครับ...พี่น้องครับ...

7. buem

2,764
    75
    0
    เงินถึง ใจถึง เทพได้ทุกคันครับ รถเราเงินเรา
    ทำได้อยู่แล้วช่ายมะคุณเก่ง
    ส่วนมาก NV แต่งทีราคาก็เกินรถกันแล้วครับพี่น้องอิอิ

8. CaTTAROCK

CaTTAROCK New Member Member

290
    3
    0
    แต่หน้า 350 แหล่มหงะ

9. PL-7163

PL-7163 New Member Member

31
    0
    0
    มีตังค์ ก็ทำตามที่เราชอบครับ
    ชอบภาพแรกเลยครับ ผมหนับหนุนคนมีตังค์

ส่วนของผมแต่งตามยถากรรมครับ เราชอบเป็นพอ...

10. PL-7163

PL-7163 New Member Member

31
    0
    0
    อยากเห็นรถเทพอีกคัน หนับหนุน หนับหนุน..

11. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ถ้าเดาไม่ผิด
    คันแรก ไฟหน้า CIVIC
    คันสอง ไฟหน้า Space Wagon
    คันสาม ไฟหน้า Accord
    ใช่ป่าวหว่า

ความคิดบรรเจิศ อีกแร๊วว
    :)

12. U*

U* New Member Member

171
    1
    0
    ดีคราฟ หนับหนุน..แต่แต่งเสร็จแล้ว แวะมาบอกราคาด้วยนะเผื่อทามตามบ้างอะเน้อ..

13. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    แบบไหนก็สวยค้าบบบบบบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้