แก็งค์ ปาหินระบาดอีกแล้ว

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย TD06, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TD06

TD06 New Member Privilege

1,495
    9
    0
    เดี๋ยวนี้ขับรถต้องระวังพวกชอบปาหินนะครับ เดี๋ยวนี้มาใกล้ขึ้นทุกที ล่าสุดสิบล้อโดนปาที่ แถววัดสะพานสูง นนทบุรี คลองข่อย ใกล้บ้านผมเลย ขับรถตอนกลางคืนระวังด้วยนะครับ ยิ่งออกต่างจังหวัดนี้ ต้องพกปืน เจอพวกมันยิ่ง แ....ม....ร่....ง แลย อันตรายจิงๆๆสมัยนี้

2. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    จะทำไปทำไม

3. เจอกับตัวเองเลย วันก่อนผมโดนเส้นระหว่างสองพี่น้อง-สุพรรณ ถนนสองเลน ยังดีที่โดนเกือบๆหลังคา กระจกร้าวนิดหน่อย ระวังกันหน่อยนะครับ ขับรถช้าๆหน่อยก็ช่วยได้เยอะ

4. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    มันเริ่มมาอีกเเละ

5. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    เซงกะพวกรกโลกนี่จิงๆชอบสร้างความเดือดร้อนให้คนอื่น

6. จับได้ เล่นแม่งก่อนๆส่งตำรวจ ดีดกระปู่เลยนะ

7. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    ถูกต้องแบบว่าเคยเจอมาก็เลยตามไป...ก่อนแล้วส่งตำรวจ

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    มันน่าจับเอาหินปาพวกมันมั่ง

9. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ทำเพื่อไรของมัน ว่างกันมาก

10. ^TK^@HLc

^TK^@HLc New Member Member

2,867
    26
    0
    ปืนเท่านั้นครับ ไอ้พวกนี้

11. Gasim

Gasim New Member Member

110
    2
    0
    มันทำเพื่ออะไรกันเนี่ย

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เป็นหูเป็นตา ให้ ตร. กันเลยครับ
    เห็นมันขับสวนมา จอดรอมันเลย ถ่ายรูปได้ยิ่งดี

13. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    มันทำเราแล้วมันหนีได้...........มันรอด

แต่ถ้าเรากวดตามมันทันได้............มันจะไม่มีลมหายใจ

14. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    เอาหินทุบกระปู๋มันเลย

15. ไอ้พวกนี้เยอะขึ้นทุกวัน ขับไประเเวงไป

16. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ต้องระวังกันครับ มีปืนอาจจะไม่ได้ยิงมันหรอกครับ หินเข้าหน้าก่อน ระวงัอย่างเดียวครับ

17. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ไอ้พวกเวรนี่
    ระมัดระวัง กันด้วยนะคับ

18. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ต้อง...รับประทาน..ลูกตะกั่ว...ครับท่าน

19. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    ถ้าอยากให้ให้ปลอดภัยก้อติดฟิมนิรภัยเลยครับ ลูกี่ผมโดนพวกเด็กแว้นชาวอีก้อที่มาเรียนในเมือง ปาใส่ครับขับมา100กว่าหินโดนเตมๆแตกทั้งบานแต่มันไม่ทะลุอะครับ ในร้าวละเอียดทั้งแถบไปเรย ส่วนพวกที่ปาก้อไม่รอดครับ ไปแจ้งตำรวจแล้วก้อตำรวจพาไปดูบันทึกกล้องวงจรปิดที่อยู่แถวแยกใกล้ๆที่โดน ได้ทั้งหน้าคนปาและทะเบียนรถ เป็นเด็กอายุ15คนหนึ่งแล้วก้อ17อีกคน กำจะเอาไรกะมันได้ ทำใจๆ ยังไงก้อขับไม่ต้องเร็วมากดีที่สุดครับ

20. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ระยำจริงๆ พวกนี้

21. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ขอให้กรรมตามสนองพวกมัน....สาธุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้