ขอความช่วยเหลือจากพวกพี่ ๆ หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย godmuad, 5 มกราคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. godmuad

godmuad New Member Member

4
    0
    0
    คือว่าผมได้รถมาคันนึงอ่ะคับ คืออยากทราบว่ารถคันนี้อ่ะคับ
    เป็นรุ่นอะไรหรอคับ แล้วรุ่นนี้ยังมีอะไหล่อยู่หรือป่าว แล้วมีใครในนี้ใช้รุ่นนี้
    บ้างหรือป่าวคับ ถ้ามีช่วยลงรูปด้วยคับ(ถ้าแต่งด้วยยิ่งดีเลยคับ) แบบว่าอยากได้
    เป็นแนวทางอ่ะคับ:D:D

2. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    รุ่นชาเลตครับ แต่รายละเอียด/รหัสตัวถัง
    เด่วรอสาวกชาเลตเค้ามาช่วยตอบให้อีกที่แล้วกันครับ
    ส่วนอะไหล่น่าจะยังหาได้ครับ

3. godmuad

godmuad New Member Member

4
    0
    0
  4. MIRADRAG

MIRADRAG New Member Moderator

115
    3
    0
    Daihatsu Charade G10
    อะไหล่ก็ยังมีครับ ทั้งของใหม่และเก่า

5. TamakinG

TamakinG New Member Member

41
    2
    0
    G10 ถูกต้องแล้วครับ สภาพสวยสุดๆเลย เก้บไว้นะ

6. ปรีดี ชูชื่น

ปรีดี ชูชื่น New Member Member

2
    0
    0
    ผมก็ใช้อยู่ด้วยที่สงขลา อยากหาคนที่เล่นรุ่นนี้จะได้คุยกัน
    ต้องการหาไฟเลี้ยวไฟท้ายไม่รู้จะซื้อที่ไหนช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า

7. PALM@ARCH

PALM@ARCH Member Moderator

341
    2
    18
    เพื่อนๆที่ใช้ก็วนเวียนอยู่ในเเวปนี้แหละครับ
    เพียงแต่อาจจะไม่ค่อยได้เข้ามาบ่อย
    ยังไงก็ฝากข้อความไว้ได้ครับ
    ส่วนอะไหล่ไม่แน่ใจว่าใช่ที่เคยโทรหาผมไหม
    ถ้าใช่ก็ตามที่บอกเลยครับ ^_^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้