หาชื้อโรบาร์ได้จากไหนคับ

การสนทนาใน 'Daihatsu Club' เริ่มโดย marongchai, 13 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marongchai

marongchai New Member Member

11
    0
    0
    โรบาร์สำหรับมิร่าทำได้จากร้านไหนหรอคับพอดีผมอยู่ต่างจังหวัดอะคับอยากได้สำเร็จรูปแบบมาใส่ได้เลยช่วยหาให้หน่อยนะคับ

2. Dampachiz

Dampachiz New Member Moderator

359
    1
    0
    ร้านทำท่อส่วนมากทำได้นะครับ ^^

3. marongchai

11
    0
    0
    ผมอยู่ระนองอะคับไปถามหลายร้านละเค้าบอกไม่รับทำเพราะเค้าไม่เคยทำระนองไม่มีรถใส่โรบาร์เลยอะคับ - -" พี่พอมีร้านทำงานสวยๆแล้วเคยทำโรบาร์ใส่มิร่าบ้างไหมอะคับ ??

4. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    ขับขึ้นไป สุราด อู่บางใหญ่ เค้าก็รับทำครับ

5. marongchai

11
    0
    0
    อ๋อขอบคุณมากคับ

6. kamikaze_ho

kamikaze_ho New Member Member

239
    0
    0

ถูกต้องนะครับบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้