ขอข้อมูลอยากติดแก๊ส ถ้าได้แบบในรูปคงดี

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย oatakira, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    ตอนนี้กำลังสนใจอยากติดแก๊สค่ะ R11 มีผลกระทบอะไรบ้างไหมคะ แล้วมันเท่าไหร่ ต้องปรับแต่งเครื่องยนต์ไหมอ่ะคะ ใครติดแล้ว ขอข้อมูลหน่อยค่ะ ไม่ต้องขนาดในรูปก็ได้นะคะ อิอิ

2. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    รอท่านพี่ผู้เชียวชาญแปปนึง ผมติดแล้วก็ไม่มีปัญญาอะไรมากมายนะ ยกเว้น กระตุกและก็ดับไปเอง :D:D:D

3. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ถังนี้เติมทีวิ่งได้เป็นเดือนเลยอ่ะ...ว่าแต่นู๋ข้าวโอ๊ตจาติดแก๊สแบบนี้จิงเหรอออออ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้