ไปเจอหน้าตักคามีโน่สวยมาครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย silver dragon, 13 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ร้านนี้แปลกครับขายเป็นชุด...หน้าตัดคามีโน่ไฟเพชรพร้อมฝากระโปรง 10,000.-บาทครับ....สภาพสวยครับ...มีใครหาอยู่มั้ยครับจะบอกลายแทงให้....:)

2. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    ที่ไหนอีกล่ะท่านโจ...คราวก่อนก็เอารูปอัลเทียมาล่อใจ...

คราวนี้ก็คามิโน่...บูธยางปีกนกยังไม่มีตังไปทำเล้ยยยย...

อิอิอิ...

3. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ร้านเจริญวุฒ...บางนา...ซอย5ครับ...ขายพร้อมฝากระโปรงหน้า 10,000.-.....ไปต่อรองเอาเองนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้