สอบถามเรื่องสีเทาของ evo8mr หน่อยครับ ว่ามีกี่สี่

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย iodineman, 24 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    คือทราบรหัสสีว่าเป็น a39 แล้วแต่พอ ไปเช๊คในเวปสี กลับได้มาสี่ เฉดเลย ลองพ่นดูเฉดที่หนึ่งมันเป็นสี่ เทาดำอมเขียว แต่เฉดที่ สามมันเป็น เทาสว่างอมม่วง คือไม่ทราบว่า มันต้องเป็นเทาแบบไหน กันแน่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าด้วยนะครับ

ป.ล ส่วนผสมสีจากเวป rackace นะครับ

2. nismomonster

nismomonster New Member Member

339
    4
    0
    A39 Gunmetal gray metallic หรือ Pearl gray mica มันจะเป็นเทาอมม่วงมุกครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ตามน้องโอ๊ตเลยครับ ในรูปรถน้องๆโอ๊ตด้านข้าง เลยครับ

เลือกเฉดสีปี 2005 ครับ

4. iodineman

iodineman New Member Member

186
    107
    0
    เดี๋ยวจะลองไปให้เค้า พ่นตัวอย่างมาดูก่อนนะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้