R11 มีชุดแต่งรอบคันไหมครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย theeagleone, 28 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ผม มี R11 เดิมทั้งคัน อยากได้ชุดแต่งรอบคันครับ แบบเรียบๆ ขอราคาด้วยครับ
    :cool::cool:

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถ้าของตรงรุ่นจากญี่ปุ่นล่ะก้อ เรียบได้ใจเลยล่ะ
    ราคาที่เห็นขายๆกันก็ประมาณ
    ลิ้นหน้า 1800 - 2500
    ลิ้นหลัง คือๆกัน กับลิ้นหน้า
    กาบข้าง 3500
    ราคาประมาณนี้ล่ะครับ

พักหลัง ไปเดินหาเองตามเชียงกงไม่ค่อยจะเจอแล้วล่ะ ส่วนใหญ่จะมีคนกวาดไปหมดแล้ว

ช่วงหลังนี้มี R 11 บรอนเขียวไปดักตอนเปิดตู้เลยล่ะ แต่ยังไม่เคยเจอตัวสักที เลยไม่รู้ว่าใคร กวาดซะเรียบเชียว
    ว่าจะไปขอแบ่งๆมามั่งอ่ะ :)

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    ก็ ประมาณนี้ละครับ คันนี้รถผมเอง แต่กำลัง :D จะ กลับมา

ส่วนราคา พาร์ทรอบคันครบๆ ถ้าโชคดีนะครับ ผมซื้อมา 2500 เองครับ

เดี๋ยวเอาให้ดุ อีก 2คัน ครับ

4. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    นี้รถพี่กิ๊ฟ ครับ สีเทา สวยมาก:D

5. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    ไม่ทราบว่ารถสีทองของใคร.....ครับ โคตร ตอแหละเลย........เอามาโชว์เค้าอายหว่ะ

6. tOon`

2,324
    43
    48
    อายวะ
    รถ สี ทอง อะ นะ รถ บ้าน นิ หว่า วัน ที่ ล้าง รถ จำ ได้ เลย คน ขับ เกรียน มาก ขับ ซะ เบรค แม่ง ไหม้ เลย

ปล. เฉย บ้าง อะ ไร บ้าง

7. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    รถสวยกันจังเลยครับ คู่ผัวเมียนี่ อิอิ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เหวอๆ อิอิ

9. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ตูนขอโทด กูไม่น่ารื้อฟื้นเลย :D:D:D

10. poomsiri

672
    8
    0
    เห้อ ๆ ......ไม่ขนาดนั้นมั้ง.......:D:D:D

11. munoi

munoi Guest

0
    0
    0
    หวัดดีคะ

รถสวยนะคะ
    เราก็ขับ R11 เหมือนกันแต่ไม่ค่อยจะรู้เรื่องรถเท่าไร
    1. ขอถามหน่อยสิคะคิ้วกันสาด ไม่ทราบหาซื้อได้ที่ไหนคะ ราคาประมาณเท่าไหร่
    2. ขอบยางประตูของเรามันตายแล้วเริ่มหลุดๆ แล้วอะ ไม่ทราบถ้าจะเปลี่ยนหาซื้อได้ที่ไหนคะราคาประมาณเท่าไรเพราะเคยถามของห้าง สู้ราคาไม่ไหวคะ เส้นละหมื่น

12. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    คิ้วกันสาด+weather guard ราคา2000 ครับ ผมเจอชุดนีง
    ยางขอบประตูด้านในเป็นยางยาวๆเส้นเดียว ของใหม่ 1280ต่อ ข้างครับ
    ถามได้ครับ ยินดี:D

13. pOR...

836
    2
    0
    ขั้นแรก สมัครสมาชิกก่อนเลยครับ แล้วก็เข้ามาอ่านมาโพสบ่อยๆ ผมเชื่อว่ารถพี่ได้เกิดการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่และจะรัก R11 มากขึ้นแน่นอน :D:D:D

14. poomsiri

672
    8
    0
    อยากเปลื่อนแปลงบ้างอ่ะ........ต้องทำไง.........อยากเสียงท่อเพราะ ๆ แบบ SR 18 เกียร์เต็ด อ่ะ :D:D:D

15. pOR...

836
    2
    0
    ขั้นแรกยกเครื่อง U13 รึป่าวไม่รู้ ออก แล้วไปหา SR18 วาง รับรองบ้านของจริงแน่นอนครับ :D:D:D

16. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

ยินดีต้อนรับคับ

17. oatakira

oatakira New Member Member

107
    0
    0
    มาโพสบ่อยๆ จะมีการเปลี่ยนแปลงครั้งใหญ่แบบรถข้าวโอ๊ตป่ะเนี่ย นี่ขนาดไม่ไพสท์บ่อยนะเนี่ยยังขนาดนี้ อิอิ

18. pOR...

836
    2
    0
    มันก็เป็นจุดเริ่มของการเปลี่ยนแปลงนะครับ อย่าไปคิดมากยังไง รถเราก็สวยขึ้น คิดมากๆๆ :D:D:D

19. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    รู้ได้ไงว่าเค้าเป็นพี่ เค้าอาจจะเด็กกว่าเราก้อได้นะเจ้าปอ

ส่วนสมาชิกใหม่ก้อยินดีต้อนรับนะจ๊ะ คลับนี้น่ารักกันทุกคน ว่างก้อมา meeting กันนะ เริ่มครั้งแรกอาทิตย์ที่ 7 นี้เลยลองเข้าไปดูกระทู้มีตติ้งเลยจ้า

20. pOR...

836
    2
    0
    ผมเด็กสุดแล้วในคลับนี้อ่ะ ไม่ต้องห่วงหรอก :D:D:D

21. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

ใช่....เหรอ....

ไม่....ม้างงงงงงง

:p

22. theeagleone

113
    0
    0
    อย่าลึมนะทำครบชุดเลยน่ะดีแล้ว ขอจองดัวยนะ ขับR11จนเครื่องพังแล้ว ก็ยังไปเปลี่ยนเครื่องมาใหม่เพราะชอบ R11 ก็อยากหล่อกับเขาบาง

23. theeagleone

113
    0
    0
    คิ้วกันสาด+weather guard ราคา2000 ครับ ผมเจอชุดนีง
    ยางขอบประตูด้านในเป็นยางยาวๆเส้นเดียว ของใหม่ 1280ต่อ ข้างครับ
    ถามได้ครับ ยินดี

สนใจคิ้วกันสาด+weather guardนะก็หาอยู่ไม่ค่อยเจอเลย สนใจ

24. tOon`

2,324
    43
    48
    รถบ้านๆแต๊นๆ นะครับ รถผมอะ !

สีก็บ้านๆ แต่ว่า จะโดนรถกระป๋องสักกี่ลำเนียยยยยย

ปล. ผมไม่ว่างโดนหนักซ้ำ ถ้าผมว่างนะเดี๋ยวเอามั้งนะเพ่ 555+

25. poomsiri

672
    8
    0
    จ้ารถแต๊น ๆ ก็ถ้าไปวิ่งกะเจ้ากระป๋องก็โดนแค่ลำ 2 ลำเอง แต่เป็นลำรถบรรทุกนะ.......เมื่อวานนั้งอยู่ดี ๆ ไหลไปอยู่ท้ายรถเฉยเลย..........อิอิ:D:D:D

26. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไม่มีโอกาสแก้ตัวแล้วน้องตูน อิอิ

27. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เล่นอะไรกันอีกแล้ว 3 คนนี่ อิอิ :D

28. beeq

beeq New Member Member

106
    0
    0
    ไปบางกรวยสิครับ เจอที่นั่นเเหละไม่รู้จักโทร 1900 1900 555 เฮ้อออ.....ไม่ช่ายน่ะ
    089-8882291 Q ครับ จัดให้:D

29. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0

กระทู้นี้...R11 เค้าคุยกันเรื่องของแต่งนะโอ...

เดี๋ยวเราไปตั้งกระทู้ของ P11 เรื่องหาอะไหล่ดีกว่ามั๊ยโอ...

เอาชิ้นไหนก่อน...ปีกนกบนรึว่ายางแท่นเครื่องดีอ่ะ...

:D :D :D :D

30. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

เค้าแต่งสวยกัน

แต่เราซ่อมกันใช่มะพี่

5 5 5

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้