อยากทราบร้านทำหม้อน้ำมิเนียมแถว ลาดพร้าว อะครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย T-U-N, 18 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. T-U-N

T-U-N New Member Member

34
    2
    0
    อยากทราบร้านทำหม้อน้ำมิเนียม
    แถว ลาดพร้าว โชคชัย4 เรียบทางด่วน71
    อะครับ

มีร้านไหนบ้างช่วยบอกหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ :D:D

2. EG-9

EG-9 New Member Member

226
    10
    0
    ต้องหาร้านที่ทำอินเตอร์อะพี่ ใช้อาร์กอนเชื่อม

3. Plaruko

Plaruko New Member Moderator

558
    50
    0
    ถ้าเปนของแบบตรงรุ่นไม่ดัดแปลง แนะนำไปซื้อแบบสำเร็จ ในร้านใหญ่ๆที่เค้ามีสต๊อกไว้เรียบแล้ว
    จะได้ไม่ต้องตีใหม่ +กับโรงงานใหญ่ๆทำงานค่อนข้างจะดีกว่าร้านหม้อน้ำทั่วไป

4. T-U-N

T-U-N New Member Member

34
    2
    0
    จะเอามาใส่ ae92 มันไม่น่าจะมีอะครับ ก็เลยลองหาดูหรือมีร้านไหนแนะนำที่ไม่ไกลจากนี้มาก ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้