ช่วยแนะนำร้านขดสปริง ดีๆให้หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย GTR., 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    พอดี มีตัวสปริงแบบที่ต้องการอยู่ ทั้งค่า K ความสูง

ลองหาดูแล้ว มันหาไม่เจอเลยแฮะ ..... ไอ้ครั้งจะแปลงก็ไม่อยากแปลง ไม่อยากแก้

ไม่ทราบว่ามีที่ไหนที่พอจะขดสปริงขึ้นรูปแบบดีๆมั่งครับ

วัดค่า K วัดความสูง ตามแบบที่มี เลย

จะขดชุดใหม่ขึ้นมาตามแบบเดิมเลย

ใครพอจะรู้ร้านมั่งครับ

:):):):):)

2. never regret

never regret New Member VIP

1,193
    4
    0
    แถวเพชรเกษมพอมีนะท่าน:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้