มาชวนพี่น้อง E36 ไปวิ่ง Drag กันครับ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย Yaa_Forplay, 27 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yaa_Forplay

Yaa_Forplay New Member VIP

1,641
    3
    0
    ????????´????觢ѹ​

???Ѵ
    Club Forplay

????????觢ѹ
    Gods
    Temonachi-Friend

?ش???ʧ??
    ???;??оٴ??? ??? ?ѧ??ä? ????ʹء

??˹????
    ?ѹ??? 25 ?Զع?¹ 2552 ???? 12.00-19.00 ?.

?????Ѥ?
    500 ?ҷ ŧ?? 2 ???

?ҧ???
    ?????ҧ??? ?ѹ?Ѻ 1-3

??蹡???觢ѹ
    Bracket 20 Sec.
    Bracket 17 Sec.
    Bracket xx.000 Sec.
    Open
    *** ??? Bracket xx.285 Sec. ***
    (?????Ѥ? ??ҧ?ҡ 100 ?ҷ ?ê?? ???Թ?ҡ?????Ѥâͧ?ء????Ѻ??ҹ...????)​

* ?ҧ??ŷ????ҡʻ͹???? ?й??ҨѺ??ҡ ????ҧ?ѵ÷????͹???¤????Ѥ?
    * ?Ҩ??????蹡???觢ѹ????Դ ???? ??蹷?????????Ҩ?Դ ?????????ͧ???
    ?ͧ????????觢ѹ??ǹ?ҡ ¡?????? OPEN
    * ?????Ѥ? 500 ?ҷ ???Դ??????? 200 ?ҷ - ????? ? ????? - ????? ??յ?ʹ?ҹ
    * ??ѧ???ҹ???? Party ?ѹ??ͷ????ҹ?ǹ?? ??????ո??????õ????????Ҵ

2. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    กำหนดการแข่งขัน

วันพฤหัสบดี ที่ 25 มิถุนายน 2009 ณ สนาม BANGKOK DRAG AVENUE

* ในแต่ละรุ่นการแข่งขัน วิ่งได้คันละ 2 รอบ เอาเวลารอบที่ดีที่สุด *

ตารางการแข่งขัน ( โดยประมาณ )

วันพฤหัสบดี ที่ 25 มิถุนายน 2009

11.30 – 13.00 น. เปิดวิ่งฟรี RUN

13.00 น. เริ่มการแข่งขัน
    รุ่น Bracket 20 วิ

รุ่น Bracket 17 วิ

รุ่น Bracket xx.000 วิ

รุ่น Bracket xx.285 วิ
    ( ค่าสมัครต่างหาก ผู้ชนะได้เงินกลับบ้าน )

รุ่น OPEN​
    18.00 น. มอบถ้วยรางวัล อันดับ 1-3 และ จับรางวัล เพื่อประกาศผลของรางวัล ที่ได้จากสปอนเซอร์

3. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    อันนี้สปอนเซอร์ในงานครับ

Ideaswashandwax
    Wash happen
    บริษัท Gramma ( อุปกรณ์กีฬา )
    Nitto
    Speed Header
    MGB Garage
    Bazz speed
    Prodrive
    NISSAN TKF
    X shop
    Neo sticker
    Moter track
    Mo-Emag
    Playground99 (ของแต่งบ้าน)
    Club Forplay ( Gift Voucher ที่ ลาเดอฟองซ์ )

ยังไม่หมดแค่นี้ครับ เดวมีมาเรื่อย ๆ อิอิ

มีชวนไปอีก 2 ทีม รอคอมเฟริม อีกทีนะครับ

4. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    ใครสนใจโทรมาหาผมได้เลยที่เบอร์ข้าง ๆ นะ....

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เด่วมีทติ้งจะช่วยกระจายข่าวให้นะพี่เอก

แต่ว่า... ไปดูเดินเล่นแต่ไม่ลงก็ได้ใช่ไหมพี่

(แบบว่ารถเดิมวิ่งไม่ไหวๆแน่ๆเลย :p)

ป.ล. อ่อ ตอนนี้พี่ยังอยู่ Wizard อยู่ป่าวอ่าพี่ (ถามเล่นไม่มีอะไรๆ :D)

6. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    ไม่ได้อยู่แล้วอะ อิอิ มีปัญหานิดหน่อย เลยมาทำกันเองกับพวกน้อง ๆ ที่ออกมาด้วยกัน อิอิ....
    ไปดูไม่ลงก็ได้ แต่บอกไว้ก่อนของรางวัลเพียบนะ แบคเก็ต วิ่งเอามัน ยังไงก็วิ่งถึงอยู่แล้วอะ

7. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    น่าไปแฮะ

:D:D

8. lovekodomo

lovekodomo New Member Member

661
    8
    0
    อ่าน่าสนน่าไปหุหุ เด่วดูตารางเรียนอีกที ถ้าว่างจะไปลง 20 วิฮ่ะ ๆ

9. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    โอ้วน่าสนใจ ว่าแต่ไม่มี 30วิ เหรอพี่ ฮ่าๆๆๆๆ

10. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    สนใจก็มาเลย เอามัน + เอาเมา สั่งบียร์ไปแล้ว 90 ลิตร มากันเยอะ ๆ นะ เดวไม่หมด อิอิ....

11. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    สปอนเซอร์เพิ่มเติมครับ

ATP MOTORSPORT

พี่ปอม Buddy เป็นสปอนเซอร์ เปิด บางกอก แดรก บาร์ ให้นั่งเย็น ๆ กันครับ

( กำลังติดต่อโคโยตี้ มาในงานอยู่นะ พลาดแล้วจะเสียใจ อิอิ... )

12. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    งานไฮโซจังพี่ อลังการมากๆ

13. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    น่าสนอ่ะ..........เพี้ยงรถเสร็จทันที่เถอะ.........

14. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    น่าสนตรงโคโยตี้นี่แหละพี่ 555+

15. hunter01

hunter01 New Member Member

87
    2
    0
    โทรชวนด้วยละกัน คลอง5ใช่ปะ

16. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    เสีย ดาย ครับ งาน นี้ รถผมเสร็จไม่ทัน ครับ คราวนี้ รู้จักแน่ .........!

17. pombo

pombo New Member Member

104
    2
    0
    คุ้นๆ

รถคันนี้คุ้นๆ แหะเหมือนจอดอู่ ไหนสักแห่ง

18. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
  19. naori

naori New Member Member

12
    1
    0
    ไม่ได้เป็นสมาชิกไปได้ปะครับแต่ใช้e36ครับ ทำไงครับ

20. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ถ้ามีโอกาส ก็มาด้วยกันได้เลยๆ ใช่ไหมพี่เอกๆ

สนุกๆ ^___^

21. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    จัดไปครับ มาได้ครับ เอามัน กับ เอาเมา
    ว่าแต่ทาง E36 ไปกี่คันอะบิส ช่วยเช๊คให้หน่อย
    จะได้จัดการเรื่องอาหารได้ถูก....

22. อยากไปด้วยครับแต่ไม่ได้อยู่ในคลับE36นะครับ....แต่ขับE36เหมือนกัน...ไปได้หรือเปล่าครับ

23. BiG FaT

BiG FaT New Member Member

510
    4
    0
    มาด้วยกันได้ครับขับสามหกเหมือนกันเด๋วก็เป็นเพื่อนกันครับ

24. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    รุ่น bracket 20 sec.
    อันดับ 1 ทาง speed header ให้
    gift vouchers มูลค่า 10000 บาทนะครับ

สปอนเซอร์เพิ่มเติม ทาง smb ให้ล้อแมก มา1ชุดครับ

แล้วก็มีทีมTENGUNOYU มาร่วมแข่งขันอีก 1 ทีม ครับ...

25. ไป กันป่าวครับ

ถ้าไป กัน โทบอก ผม ด้วยนะ เผื่อไป ด้วย

ขอบคุงล่วงหน้าคร้าบบบ

26. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด เจอกันแน่นอน

27. hunter01

hunter01 New Member Member

87
    2
    0
    ผมไม่มีอี36 ไปได้ป่าว

28. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
    ยังไง ผมขอโทษสมาชิก อี 36 ที่ไปร่วมงานด้วยนะครับ
    และโจ้ ที่ไป พอดี ผมต้องทำหลายหน้าที่อาจไม่ทั่วถึง
    ขอโทษที แต่พอรุ่นโอเพ่นหายไปไหนกันเลยอะ
    เดวยังไงพรุ่งนี้โพสรูปให้ดูกันเอามันนะ..........

29. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ต้องขอโทดพี่เอกด้วยพอดีติดไปงานถ่ายหนังสือแฟชั่น เลยไม่ได้ไปเลย เสียดายๆ = =

30. Yaa_Forplay

1,641
    3
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้