ดูดู๊ดูดูพี่หม่อมทำ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย yuty, 20 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ดูดู๊ดู ดูเธอทำ ทำไมถึงทำกับนายฝรั่งได้

2. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ช่างกล้า นะเนี๊ย :D

3. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    นายฝรั่ง ไม่เข้ามาดูเหรอฟะเนี่ย.......

4. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น้ายุทธเล่นเผาบ้านน้าหม่อมเลยนะเนี่ย อิอิ ไปไหนกันไม่บอกเลย :D:D:D

5. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ผมก็แค่ทำหน้าที่ ของสื่อมวลชน ก็เท่านั้นเอง

ตอนนี้ถ่ายดารามันยากนัก ถ่ายพวกกันเองดีกว่า...อิอิ

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    พี่หม่อมงานเข้า :eek::eek::eek:

7. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    เอ่อ พี่หม่อมอยู่โรงพยาบาลไหนแจ้งด้วยนะ จะได้ไปเยี่ยมถูก อิอิ

8. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    อ้ายพี่ยุทธ..แม๋ม..เล่นตรูส่งท้ายก่อนไปอี๊ก..เฮ้ย..อารายหว่า..
    เออ..เออ..คือ..แบบว่าวันนั้นเราไปกันเยอะน่ะครับ..ไม่ได้ไปกันแค่ 2-3 คน..เป็นเพื่อนกันจิง..จิง..ครับ..
    รูปที่เห็นเป็นตอนที่ผมเข้าไปคุยกับเพื่อนน่ะครับ..ไม่รู้ช่างภาพแอบถ่ายมาได้อย่างไร(เก๊ก..เสียงหล่อ..นิ๊ดนึง)..:D:D:D..
    เออว่ะ..รู้แล้วล่ะทำไมดารามานชอบตอบแบบนี้..555..

อ้ายพี่ยุทธ..กลับมา..มาเคลียร์ให้ผมด้วยน่ะ..ทะเลาะกับมันจนผมต้องขังนายฝรั่งไว้ในห้อง..สั่งสอนให้ได้สำนึกกันบ้าง..

แล้วออกมานอนตากยุงอยู่หน้าห้องเนี้ย..มาช่วยเคลียร์เลยม่ะ

9. pOR...

836
    2
    0
    คุยอะไรเนี่ยพี่ ยิ้มให้กล้องด้วย :D:D:D
    ไปละ ฟิ้ววววว

10. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    อัพ...พึ่งได้เข้ามาดู...เพื่อนกัน...?

11. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ตายแล้วๆๆๆๆๆๆ
    พี่ยุทธน่ากัวหว่ะ ไม่กล้าไปเที่ยวด้วยเลยนะเนี่ยยยยย

12. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ...เจ็บแค้นเคืองโกรธ..โทษฉันท์ใด?????????....55555555555555........ไปด้วยกันแท้ๆ...โดนคนเดียว.......555555555...........

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    น้องเค้านุ่งสั้นได้อีก
    สมน้ำหน้าไปเที่ยวแบบนี้ไม่มีชวน โดนซะๆ 55555

14. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    ไปเที่ยวร้านทำผมกันมาเหรอเนี่ย อิอิ :D

15. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    ใครว่างช่วยพริ้นท์รูปนี้ไปวันมิตติ้งทีครับ

16. PeMhom

1,163
    3
    0
    ยัง..ยัง..ไม่สาแก่ใจ..เพื่อนสมาชิกเหรอครับ..สงสารนายฝรั่งผมเถอะ..โดนผมขังไว้ในห้อง..แถมผมยังนอนเฝ้าเองหน้าห้องกันหนีมาหลายวันแล้วน่ะ..สงสารกันหน่อยเถอะ..ยุงมันเยอะ....:D:D:D

17. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    น่าสงสารจัง ว่างๆ จะพาไปเลี้ยงปลอบใจ ที่ยูโทเปีย รัชดาให้น้า อิอิ

18. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เจ๋งว่ะเฮีย man จริงๆกล้าทำแบบมีหลักฐานด้วยนับถือๆ เออ.....นิดนึงภาพสองเนี่ยมือซ้ายน้าหายไปหนายเนี่ยนึกไม่ออกจริงๆ

19. PeMhom

1,163
    3
    0
    ปากดี..ชวนแล้วจะไปไหนนั้น..ไว้วันหลัง..มีโอกาสหลุดโซ่อีก..จะไปดักจิกตัว..อยู่ที่หน้าเตรียมเลย..

ตาไวเหมือนกันนี่..บ้านอยู่ศรีนครินทร์..โชคดี..หลุดโซ่อยู่แถวประชาชื่น..
    ร้านเลิก..โดนป๋าวิทย์ AE ลากไปกินข้าวมันไก่ประตูน้ำ..ขากลับแกพาไปหลง..วนอยู่แถวอโศกอยู่ตั้งนานกว่าจะตั้งสติ..หาทางกลับบ้านถูก..:D:D:D

พี่พรรณเอกคร้าบบบบ..ประเจิด..ประเจ้อ..น่า..โทรศัพท์สิครับพี่..สิ่งประดิษฐสุดประเสริฐในโลกา..กลางวันน่ะพี่น่ะ..ส่วนตั๊ว..ส่วนตัว..:D:D:D

.มือที่หายไปเนี้ย..ค้ำเก้าอี้อยู่ครับ..ขอยืนยันครับ..ที่เห็นแบบนั้นเป็นมุมกล้องครับ..
    ..นี่ก็รอ..อ้ายพี่ยุทธมันกลับมา..ซ๊อตนี้..แค้นสุด..ไปด้วยกันแท้ๆ..โพสเสร็จพวกหนีไปเที่ยว'เมกาซะฉิบ..เจ็บใจเว้ย:mad::mad::mad:
    แล้วโอกาศหน้าตรูจะมีโอกาสได้หลุดโซ่อีกไหมเนี้ย.

20. pOR...

836
    2
    0
    ขอผมไปด้วยสิ อยากไปศึกษาหาความรู้ :D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้