ร้านไหนซ่อมช่วงล่าง P11 เซียน ๆบ้างครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Ekeng_it, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    ผมกะว่าจะจะเอาลูก (P11) เข้าไปรักษาหน่อย ไม่รู้จะเอาไปร้านไหน ไม่ค่อยมั่นใจ อาการ อยากจะซ่อม บูสหรือเปลี่ยน บูส ปีกนก บน/ล่าง ครับ ไม่ทราบว่าเพื่อนๆ ในบอร์ดไปทำร้านไหนกันบ้างครับ ใน กทม ครับ

ขอบคุณครับ

2. Bignui

Bignui New Member Member

135
    0
    0
    สินทวียนต์ สายใหมครับ แจ่มเพราะรักษา P11 มาหลายคันแล้ว

3. Ekeng_it

Ekeng_it New Member Member

40
    0
    0
    สินทวียนต์ สายใหม อยู่แถวไหน ใกล้กะอะไรครับ ไม่รู้จริง แต่ไปได้ครับเพราะไม่ไกลจากผมเท่าไหร่

4. Kiat nissan

Kiat nissan New Member Member

112
    0
    0
    ตามนั้น ร้านสินทวียนต์ ถ.สายไหม เบอร์ 02-5233457 ร้านจะหยุดทุกวันพุธ หรือติดต่อผม 081-8334315 เกียรติ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2009
  5. aecool

aecool New Member Member

10
    0
    0
    มีแถวนนท์บ้างไหมครับ ใกล้ๆบ้านผมหน่อย

6. pOR...

pOR... New Member Member

836
    2
    0
    ขอ R11 ด้วยสิ ร้านไหนซ่อมดีประทับใจราคาไม่แรงก็โพสเลยครับ ขอบคุณคร้าบบบ :D:D:D

7. BLACK_IMPUL

BLACK_IMPUL New Member Member

385
    1
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้