ถามเรื่อง เบาะหน่อยคับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย SiCm, 16 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SiCm

SiCm Guest

0
    0
    0
    เบาะ SR3 TypeR อะคับ แดงด้าย ดำ ร้าน ไหน ทำเนียนๆๆ มากๆ มั่งอ่า ราคาด้วยนะ ครับ ผมจะสั่งมาเชียงใหม่อะ ราคาด้วยนะครับ เห็นพี่บอกว่า ใน club si ที่กทม มีคนทำมาเนียนมาก อ่า อิอิ ผมอยู่ si เชียงใหม่ คับ

2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เนียนๆไม่เคยเห็นเลยครับ แค่เนื้อผ้าก็รู้แล้วครับ ซื้อของแท้เลยครับ ตอนนี้เห็นราคาลงแล้วนะครับ

3. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ถ้า sr 3 แนะนำให้เล่นแท้เลยคับ ราคาไม่ค่อยแรงมากแล้ว ของเทียม
    ยังไงก็ดูออก นั่งปวดหลัง ไม่สบายตัวอ่ะ

Joice++Jum

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ของแท้ดีกว่าครับ
    ไม่แพงมากแล้วครับ

---------- เพิ่มกระทู้เมื่อ 21:33:14 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 21:32:50 ----------

ของแท้ดีกว่าครับ
    ไม่แพงมากแล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้