+++ สอบถาม เรื่อง แอร์ Presear ++++

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Gtirnx, 15 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Gtirnx

Gtirnx Member Member

116
    1
    18
    -เนื่องจาก ผมอยากได้ ไดอะแกมวายสาย จอ แอร์ดิจิตอลของ R11 ไม่ทราบว่าพอจะมีใมครับ พอดีจะเอามาติดตั้งในรถNx แล้วต้องมีเซ็นเซอร์ ไรบ้าง รบกวนตอบที ครับ...

2. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    วางสำเร็จยังครับ ผมก็เพิ่งได้ของมา หน้าแอร์ กับ เซนเซอร์ 2 จุด ยังหาช่างวางไม่ได้เลยอะ

3. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ทั่นหม่อมน่าจะจัดให้ได้นะ .... เป็น GURU อยู่ :D:D

4. kooljo

kooljo New Member Member

516
    18
    0
    อัพหน่อยครับ อยากรู้ว่าต้องติดต่อใครครับ

5. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    หาได้รึยัง..รู้สึกว่า..เหมือนจะมีผังวงจรแอร์อยู่น่ะ..ขอค้นดูก่อน..มันอยู่ใน HD ตัวเก่า..ถ้าเจอจะโพสทิ้งไว้ให้ Download

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้