เสนอกิจกรรมคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย choophan, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    อยากให้ชวนคลับอื่นมาตีแบดกัน (โดยเฉพาะเลดี้คลับ) พี่ๆว่าไงคับ

2. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    โอ้ว.................IDEA.....เจ๋งง.......Workqqqqqqq

3. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แหล่มเลย

4. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    หยั่งงี้สมาชิกคงจามาแจมกันล้นพ้นชัวร์:eek::eek:

5. ttsoft

632
    1
    0
    แล้วไงต่อ

6. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    หยั่งงนี้มีมาเมี่อไหร่โทรบอกด้วยนะ

7. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    งั้นเด๋วป๋มไปโพส ที่เลดี้คลับนะ

8. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    ไปด้วยก๊่าบ.....

ไปตอนตีแบตเสร็จแล้วนะ

9. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    พี่เอ้ โคตรรีบเรยไง

เอาใจช่วย เด๊วผมจะชวนคลับพระเครื่อง และ ชีอปเปอร์มาด้วยเรยงานนี้

10. ttsoft

632
    1
    0
    จะชวนมาทำไมเยอะๆ

11. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    ชวนมาทำไมวะ (นกหวีดเลยนะเนี่ย) แล้วจะเหลือถึง rover gang รึเนี่ย

12. ttsoft

632
    1
    0
    ธรรมะช่วยได้ เอ้นายช่วยเสี่ยงไปเชิญมา แข่ง กีฬากันดีกว่า ช่วงนี้หุ้นไม่ค่อยดี

13. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0

ไม่ต้องเปงกังวลฮับท่านกบ
    ทางทีมงานได้ประสาน น้องท่านนี้
    ให้ช่วยเทคแคร์กลุ่มพระเครื่อง และกลุ่มช้อปปิ้ง อุ๊ยชอปเปอร์ไว้แล้วฮับท่าน
    :eek::eek::eek:
    ทู

14. ttsoft

632
    1
    0
    เจ่ง ดีมากจัดมาอีก

15. bunphot2000

555
    0
    0
    สรรหามาจนได้นะนายTWO ............:cry:

16. barague

barague Guest

0
    0
    0
    เหอะๆ ช่างสรรหาอย่างที่พี่เจี๊ยบเค้าว่าจิงๆ นะนาย 2 อย่างนี้เค้าเรียกว่า "ความพยายามอยู่ที่ไหน ความพยายามอยู่ที่นั่น" พอเหนรูปแร้วหมดอารมณ์เรย สู้รูปแรกก้อม่ายได้คนสวยแล้วยังท่าสวยอีกดูแล้ว(เจริญตา) แต่รูปนี้ม่ายอยากตงอยากตีมานแระ ยุบกิจกรรมนี้ไปเรยดีกว่า เหนแร้วมานหลอนยังงัยม่ายรุ้ ขนาดปิด note book แร้วนะมานยังเหนภาพมาหลอนอยู่เรยอ่ะ ทีหลังอย่าทำอย่างนี้อีกนะม่ายเอาหนูกัวๆๆๆ.

17. bunphot2000

555
    0
    0
    barague ผมเจี๊ยบนะเรื่องเก่าลืมกันได้ก็ให้ลืมไปนะตามใจนายนะ ไว้มีโอกาสได้ไปเที่ยวก.ท.ม.จะแวะไปอุดหนุนคาร์แคร์นะครับ:cool:

18. barague

0
    0
    0
    ซาหวัด d คัพ พี่เจี๊ยบผมลืมไปแล้วล่ะเรื่องนั้นน่ะ แล้วก้อกราบขอโทษทั้งพี่เจี๊ยบ,พี่ใหญ่และบุคคลที่เกี่ยวข้องในกระทู้ที่ไปตีแบ็ตเมื่ออาทิตย์ที่ผ่านมาแล้วล่ะคัพ เพราะเห็นพี่ใหญ่ยกโทษให้และชวนไปตีแบ็ตด้วยน่ะ เนี่ย!ผมก้ออยากไปบ้านพี่เจี๊ยบเหมือนกันนะ ต่างจังหวัดนี่ผมก้ออยู่มานานแล้วนะผมเคยอยู่นครปฐมกะราชบุรีน่ะคัพสมัยช่วงตอนเด็กๆน่ะ รอตา 2 เค้ามารับไปทำแอร์ 623 ที่บ้านพี่เจี๊ยบอยู่เนี่ยแหละ จะได้ไปเจอหน้าตากัน เพราะรถผมมาน 220 เลยยังม่ายเจอพรรคพวกเลยม่ายค่อยได้ไป meeting และขอขอบพระคุณล่วงหน้านะคัพสำหรับที่จะมาอุดหนุนคาร์แคร์ของกระผม ถ้าว่างๆไว้เจอกานนะคัพพี่เจี๊ยบ.

19. slump

217
    0
    0
    พี่ใหญ่ยืมคำพูดหน่อยนะ "เอ้าจูบปากกันซะและ "ยังงี้ดีแล้ว

20. barague

0
    0
    0
    ซาหวัด D คัพ พี่กบ ดีกานแระม่ายมีรัยติดค้างกาน ว่าแต่รถพี่กบวาง H 22 A AUTOฯ เสดยังอ่ะคัพ.

21. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    คือผมเห็นหน้าทั้งท่านทั้ง สอง ละ น้าเจี๊ยบกะพี่ป๋อง

อย่าใช้คำว่าจูบปากเลย คิดแล้วนึกถึง เกย์รุ่นใหญ่

ดีๆกันไว้ครับ สังคมน่าอยู่

แต่เหลืออีกคู่นะครับ บางท่านน่าจะทราบ
    เอาเป็นว่าอย่าลืมช่วยลุ้น ผมกะพี่ยูให้ได้พบหน้ากันด้วยละกาน ช่วงนี้ทั้งกรอบ ทั้งแห้ง

22. ttsoft

632
    1
    0
    เรื่องไปชวนขับอื่นว่าไง มาตามข่าว

23. bunphot2000

555
    0
    0
    นายChoophan ดำเนินการไปถึงไหนแล้วตรับ คนมีอายูรออยู่อ่ะ.

24. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    เสาร์นี้ตีอีกไหมล่ะ..

พี่เสาร์นี้บ่ายๆตีอีกไหมครับผมจะได้เอารองเท้าไปด้วย
    ครั้งที่แล้วมัวแต่มุดๆๆๆจนปวดหลัง.....อดตี.

25. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ถ้าปวดหลัง ต้องไปนวดก่อน แล้วค่อยไปตีแบ็ด
    พี่WATถ้าไป มารับผมด้ยนะครับ
    เพราะเอารถเข้าอู่ไปแล้ว เมื่อวานนี้

26. slump

217
    0
    0
    ดีใจด้วยครับป๋องเราสังคมเล็กๆอยู่ด้วยกันอย่างพี่น้องเจ๋งสุดแล้ว เหมือนเดิมนะครับ ส่วนรถผมไม่ได้เปลี่ยนเครื่องนะครับข้าราชการไทยเงินเดือนน้อยใช้ซ่อมเอาวาวล์คดไป12ตัวค่าซ่อมทั้งหมด13000ถ้วนสบายตัว

27. barague

0
    0
    0
    อ่ะน่ะ! เอาจัยช่วยทวงรอบ 2 นะ n'โอห์ม สู้ๆ ม่ายน่าเรยนะแค่ 2,400 บาทเนี่ย รอนานจัง.

28. barague

0
    0
    0
    ผมล้อเล่งอ่ะพี่กบ เห็นเค้าลง H 22 A กานหลายคันแระเรย แซวเล่นว่างๆเดี๋ยวหากมี MEETING ผมจะไปนะคัพ เหมือนเดิมโซดา+น้ำ.

29. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    มีครายไปเช๊คในกระทู้ เลดี้ ยัง ว่ามีการเชื้อเชิญหรือป่าว

ถ้ายังไม่มี ต้องให้พี่ใหญ่จัดการแล้ว เพราะแกเข้าไปศึกษาวัฒนธรรมต่างแดนบ่อย

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ ขอแค่ ผู้หญิงเท่านั้นนน แต่ผู้ชายก็ได้ (อย่าเยอะมากจนเกินไป)

หรือให้พี่ป๋องเชิญ คนในวงการหนังสือ นิตยาสารมาก็ได้ แบบ FHM อะไรแบบนี้ก็ได้ครับ

30. barague

0
    0
    0
    แหมๆๆๆๆ โดนพาดพิงๆๆๆๆ แต่มาเกือบถูกทางแร้วล่ะนะ พอดีมี n'ทำงานอยู่วงการนี้เหมือนกัลแต่ชื่อนิตยสารซากดผิดไปนิเดียวเองคือ FMM น่ะ เสียดายก้อเสียดายอยู่หรอกนะ ผิดไปตัวเดียวเอง ม่ายงั้น "GIRLS NEXT DOOR" หรือนางแบบภายในเล่ม คงจามาเคาะหัวจัยหนุ่มๆ(ทั้งน้าน) ม่ายมีผู้สูงวัยของกลุ่ม ROVER ให้ตุ๊บตั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตีแบตกานแบบม่ายรู้จักเหน็ดจักเหนื่อยกานไปแร้ว แต่ไปหมดแรงและหอบกินยาลมกานที่บ้านจาทำให้คนที่บ้านเค้าแปลกจัยว่า เอ! คราวนี้กลับบ้านไปทำมัยหุ่นดูเพรียวขึ้นแถมพุงลดลงไปเยอะน่ะ แถมนอนหลับแต่หัวค่ำ นี่ขนาดเล่นแค่รอบเดียวเองนะ ว่าแต่ขอไปกิน M & M แก้เซ็งก่อนนะ เจ็บจัยๆๆๆๆที่ช่วยรัยม่ายด้ายอ่ะคงต้องรอข่าวเหมือนกัล.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้