Meeting รวมพลคนรัก 36 คร้าบบบบ

การสนทนาใน 'E36 Club' เริ่มโดย sushiboy, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sushiboy

sushiboy New Member Member

22
    1
    0
    ขออนุญาติเว๊ปมาสเตอร์ด้วยคร้าบบ หลังจากห่างหายการ Meeting ไปนาน เห็นช่วงนี้ว่าง ๆ เลยจัดซะหน่อยดีกว่า..............คิคิ

วันและเวลา วันอาทิตย์ที่ 12 เดือนกรกฎาคมนี้

เวลา ตั้งแต่ 15.00 น. เป็นต้นไป

สถานที่ สวนสนุก Wonderworld Theme Park ถ.รามอินทรา เนื่องจากสถานที่จอดรถกว้าง รองรับรถได้กว่าร้อยคัน

ตีมงานคือ ต้องการรวมรถบีเอ็มบอดี้ E36 ให้ได้มากที่สุด ไม่มีการแบ่งรุ่น แบ่งสีหรือใด ๆ ทั้งสิ้น ขอให้เป็น E36 เท่านั้น จะแต่งหรือเดิม ๆ ได้หมด สำหรับเพื่อน ๆ ชาว E36 ที่ไม่รู้จักใคร ไม่เคยมา Meeting ครั้งนี้คุงมาได้เลยครับ ไม่ต้องอายหรือเกรงใจ

จุดประสงค์ของงานนี้ คือ กระชับมิตรสำหรับหรับเพื่อน ๆ ที่ใช้ E36 ทั้งหมด ซึ่งผมคิดว่าน่าจะมีจำนวนมากที่สุดเมื่อเทียบกับรุ่นอื่น ๆ ของบีเอ็ม มานั่งคุย ชมรถเพื่อน ๆ ปรึกษาปัญหาต่าง ๆ ของรถรุ่นนี้ และมีชมรถสวย ๆ ของเพื่อน ๆ แต่ละท่านกัน ว่าแต่งอย่างไร วางเครื่องอะไร และอื่น ๆ อีกมากมาย

ไงรบกวนเพื่อน ๆ สมาชิกที่สนใจ ช่วยโพสตอบลงชื่อไว้หน่อยคร้าบบบบบบบบบ

ขอบคุงมา ณ โอกาสนี้ด้วยจร้า!!!

ติดต่อสอบถาม 081 6266 444

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2009
  2. nay-09

nay-09 Guest

0
    0
    0
    น้องใหม่คับ

อยากไปด้วยจัง

งบซักเท่าไหร่คับ

3. อยากไปๆ

^_^

4. sushiboy

22
    1
    0
    อาจจะมีการเปลี่ยนแปลงเรื่องวันเวลาและสถานครับ เพราะเนื่องจากเกรงว่าสถานที่นัดไม่สามารถรองรับจำนวนของเราได้ แล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งหลังประชุมเสร็จนะจ้า.....................คิคิ

5. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    เด่วรอไปประชุมในเร็วๆนี้ แล้วจะแจ้งรายละเอียดให้ทราบนะ

ส่วนสถานที่จากที่คุยกันคร่าวๆ น่าจะย้ายมาแถวๆเลียบทางด่วนเอกมัยรามอินทรา

ยังไง สมาชิก E36Club ไปได้ทุกคน อยากให้มากันเยอะๆนะ

และอาจจะนัดเจอกันก่อนแล้วเข้าไปพร้อมๆกัน :D:D:D

6. p_e36

p_e36 New Member Moderator

360
    10
    0
    ไม่ไปอะ.....ไม่ว่าง.....ติดงานบวช.....ของตัวเอง..55555555

7. sushiboy

22
    1
    0
    update ให้ทุกท่านแว้วจ้า.............วัน เวลาและสถานที่ที่แน่นอนมาแว้วคร้าบบบบบบบบบบ

8. OakarK

OakarK New Member Member

428
    5
    0
    ไม่มีค่าใช้จ่ายครับ ยกเว้นค่าน้ำมัน :D:D:D

9. sushiboy

22
    1
    0
    update แน่นอนแล้วคร้าบบบบบบบบบ แล้วเจอกันวันงานนะจ้า.....................คิคิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 มิถุนายน 2009
  10. funkyz_boyz

funkyz_boyz New Member Member

44
    4
    0
    ถ้าเสาอาทิด ช่วงนี้สะดวก หลัง 6 โมงเยนไปแร้วอ่า สงใสจะไปถ่ายรูปๆสวยๆ ไม่ทัน งิ๊ๆๆ

11. toyza

toyza New Member Member

5
    0
    0
    อยากไปด้วยคับ น้องใหม่

12. BiZarre@GoDs

BiZarre@GoDs Active Member VIP

1,503
    21
    38
    สมาชิกใหม่ก็ได้ได้เลย ยังไงทางคลับเราจะนัดเจอกันก่อนแล้วเข้าไปด้วยกัน

ติดตามรายละเอียดได้ในหน้าเวปบอร์ เด่วจะตั้งกระทู้นัดพบเร็วๆนี้ ^___^

13. JUST4wd_77

JUST4wd_77 New Member Member

5
    0
    0
    สมาชิกใหม่ครับ LOVE E36

14. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38
    ใครว่างก็มาได้เลย มากันเยอะๆนะ

หรือโทรถามก่อนก้ได้โดยตรง 081-921-2250 biz

---------- Post added at 22:07:09 ---------- Previous post was at 22:06:58 ----------

ใครว่างก็มาได้เลย มากันเยอะๆนะ

หรือโทรถามก่อนก้ได้โดยตรง 081-921-2250 biz

15. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    น่าสน....

16. BiZarre@GoDs

1,503
    21
    38

ไม่เจอพี่เบียร์ตั้งนาน คิดถึงจัง ^___^

17. sushiboy

22
    1
    0
    ใส่วันแล้วนะจ้า.................ดูแลรถและเตรียมพร้อมนะคร้าบบบ แล้วเจอกันวันงานคร้าบบบบบบบบบบ.........................คิคิ

18. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    งานนี้ ไม่พลาดครับ ไปแน่นอน รถเสร็จ พอดี หลัง จากจอดอู่ มาครึ่งปี อิอิ

ว่าแต่ พี บวชหรอ แหม ไม่รอ เลย

ผมสองนะ

คิดถึง ทุกคน มาก งานนี้เจอกันครับ

โอ๊ค โทรหา พี่หน่อย 080-9996702

19. FaizoL

FaizoL New Member Member

10
    0
    0
    แล้วเจอกับครับ

20. sushiboy

22
    1
    0
    สรุปพบกัน ตั้งแต่เวลาบ่าย 3 โมง เป็นต้นไป วันอาทิตย์ที่ 12 กรกฏาคม นี้จ้า
    สถานที่ บริเวณ ลานจอดรถ Wonder World Theme Park ฝั่งตรงข้าม Fashion Island จ้า
    กิจกรรม ดูรถกัน ถ่ายรูปกัน แล้วก็ใครมี ของแต่ง + อะไหล่ E36 ก็ขน เอามากองขายกันได้เลยจ้า
    E36 Classified day ในวันที่ 12 นี้ด้วยนะจ้า.............ใครมีไรมีขาย ก้อพกเอามาด้วยนะคร้าบบบบบบบบ

กรุณาอย่าเอาชิ้นใหญ่เกินไปมา แบบเอากะบะมาไม่ได้นะคับ เพราะขายแบบเปิดท้ายขายของนะจ้า...............เอาแบบคนขายสบาย คนซื้อสะดวกนะคร้าบบบบบบบ.....................คิคิ มีไรก้อเอามาขายได้เลยจ้า................หุหุ

21. -2 BM THE RING-

-2 BM THE RING- New Member Member

524
    2
    0
    อ่ะครับ มีของ เพียบเลย ไว้จาขน ไป เท่าที่ ขนได้นะครับ

22. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    สรุปแล้ว club เรามีใครไปมั่งคับ......

ขอเสียงหน่อย

23. noi bigcarcenter

noi bigcarcenter New Member Member

10
    1
    0
    มีใครอยู่แถวนนทบุรีมั่ง น้องใหม่อยากรู้

24. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    ผมไปครับ

25. sushiboy

22
    1
    0
    อ่า...............ครั้งนี้จัดโปรล้างเคลือบให้ที่ Carcoza ลาดพร้าว 71 ราคา 350 บาท น้ำยาของเคลือบของแม็กไกวเบอร์ 21 พร้อมล้างสีและดูดฝุ่น....................จัดกันไปและเริ่มได้ตั้งแต่ 10.30 น.ของวันอาทิตย์ที่ 12 นี้วันเดียวเท่านั้นนะจ้า...............คิคิ

มาก่อนหล่อก่อนนะจ้า

26. GujaSaddZz

GujaSaddZz Member Member

387
    4
    18
    ผมไปครับบ

แล้วเข้าไปเล่นสวนสนุกด้วยรึปล่าวอะครับบ??

อยากพาแฟนไปด้วย

:D:D

27. naori

naori New Member Member

12
    1
    0
    อยากไปครับแต่ไม่รู้จักใครเลยครับ

28. -2 BM THE RING-

524
    2
    0
    พี่ ผม ไปล้าง ตั้งแต่ ตี ห้า ได้ป่าว ครับ

อิอิ ล้อเล่นนะพี่ ร้านนี้ล้าง แล้วหล่อครับ คอนเฟริม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้