ถามเรื่องไฟท้าย Pop uP ด้วยครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย [Rz]Jump, 31 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [Rz]Jump

[Rz]Jump New Member Member

14
    0
    0
    พอดีไฟท้ายมันแตกอ่ะครับ ถ้าผมหาซื้อ ควรซื้อที่ไหนดีอ่ะครับ แล้วราคานี่อยุประมานเท่าไหร่อ่าครับ ผมไปถามแถวพูนทรัพท์เค้าบอกราคามา 1800 อ่ะครับ พี่ๆ คิดว่าแพงไปมั๊ยครับ ยังไงช่วยแสดงความคิดเห็นด้วยนะครับ ขอบคุนครับพี่ๆทุกๆคน.........

2. PhoeniX_zZz

PhoeniX_zZz New Member Member

28
    0
    0
    ราคาประมาณคู่ละ 2000 ครับ (ที่เซียงกงบางนา, ปทุมวัน)
    ลงอดูครับมันมีอยู่สองแบบที่เคยเห็นนะ ถ้าในรูปจะเป็น แบบมีแถบดำ
    ถ้าใส่แผงทับทิมที่มีเขียน CELICA ลองไปหาไฟท้ายแบบที่ไม่มีแถบดูครับมันจะได้เข้ากันพอดี

3. [Rz]Jump

[Rz]Jump New Member Member

14
    0
    0
    ขอบคุณมากๆ เลยครับ พี่PhoeniX_zZz ยังไงเด๋วผมจะได้ไปหาดูแถวๆ เซียงกงบางนาครับ ขอบคุนมากครัยพี่

4. Phoenix_z

Phoenix_z Guest

0
    0
    0
    ผม ken ครับ ประจำการที่ Celica-thailand.com คับ
    http://www.freeforum101.com/forum/exmo.html?
    linkนี้น่ะจะเข้าได้ครับ ของผมป้อปอัพแดง คล้ายๆในรูปอ่ะคับ เมล์ [email protected]
    คับ มีไรคุยกันครับ

5. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    1800 ไม่แพงครับ :)

ถ้าว่างๆก็ลองไปเดินเล่น เชียงกงบางนาดูก็ได้ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้