กราบขอโทษ พี่ชัย sunny B14 Hankook และนักแข่งทุกท่าน ในงานRacing underGround วันอาทิตย์ที่7มิถุนา

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Aong-race-shop, 10 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Aong-race-shop

Aong-race-shop Legend (R.I.P.)

671
    5
    18
    อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะ ออกจะซีเรียสนิส
    ให้รุ่นเล็กขึ้นมาบี้รุ่นใหญ่ ในสนามเล็กที่เลี้ยวเยอะๆ
    คิดดูเล่นๆถ้าวิ่งกันสนามเล็กโดยไม่ต้องใช้ความเร็วมาก(ส่วนสนามยาวๆก้ออีกเรื่องอาจได้ใช้กำลังของรถเครื่องใหญ่ๆบ้าง)
    รถเล็กเครื่องเล็กน้ำหนักน้อย คล่องตัว หัวเบา เลี้ยวง่าย
    รถเครื่องใหญ่ รถก้อใหญ่ขึ้น อาจแรงกว่าแต่น้ำหนักมากกว่า เลี้ยวยากกว่า ความคล่องตัวก้อน้อยกว่า
    รถเทอร์โบไม่ต้องพูดถึง อุปกรณ์ส่วนควบเพียบ น้ำหนักมาก หน้าหนัก เลี้ยวยาก
    กรรมการก้อยังให้ปีนมาแข่งด้วยกันได้นะทั้งที่มีรุ่น โอเพ่นให้ไปลงกันอยู่แล้ว
    แล้วจะแบ่งรุ่นไปทำไมครับ
    คราวหลังจัดรุ่นโอเพ่นรุ่นเดียวเลยจะได้ไม่ต้องมานั่งงงกัน

มีอีกเรื่องอันนี้ส่วนตัวหน่อย แต่คงจะส่วนตัวไม่ได้ในเมื่อทุกคนตอนประชุมนักแข่งทุกคนได้ยินกันหมด อยากที่จะโทรไปเคลียเหมือนกัน แต่มีหลายคนได้ยินก้อเลยขอเป็นในนี้นะครับ ท่านที่อยู่ตอนประชุมคงเข้าใจ
    ฝากถึงเจ้าหน้าที่บางท่าน การพูดจาหรือจะทำอะไรควรจะให้เกียรติกันบ้างนะครับ ไม่ใช่อยากพูดอะไรก้อพูดโตๆกันแล้วนะ และบางท่านก้อโตกว่าคุณเยอะมากๆ
    แล้วมาพูดออกไมค์ด้วยในเมื่อกติกาก้อเขียนไว้แล้ว ถ้าถูกกติกาแล้วอยากลงทำไม่ต้องมาพูดกระทบกันออกไมค์ด้วยขอย้ำอีกทีนะว่าออกไมค์
    แล้วถ้าใครจะโกรธหรือจะเกลียดผม ผมไม่ว่าแต่ถ้าผมผิดผมพร้อมที่จะขดโทษเสมอนะ

ขอบคุณแทนผู้จัดอีกเสียงครับ กับข้อแนะนำข้อติชมนะครับพี่ๆทุกท่าน
    ก่อนอื่น ต้องขอบคุณกับพี่ๆทุกท่านนักแข่งทุกท่าน ครับในงานนี้
    ถือว่า ภาพที่ออกมาดีทีเดียวครับ แต่อาจจะติดปัญหาเรื่องกติกาของการแข่งขัน เพราะว่าเป็นงานแรกของทีมงานที่ลงมือจัดงานนี้ขึ้นมาครับ
    (ถ้ามีข้อเสนอแนะนำก็ยินดีเลยครับ เพื่อนำไปปรับปรุงเรื่องของกติกา)
    ร่วมถึงการจัดการแข่งขันครับ ถ้าผม(อ๋อง)ไม่มีพี่ๆนักแข่งทุกท่านมาเป็นที่
    ปรึกษา งานตรงนี้ก็งานจะไม่เกิดขึ้นเลยก็เป็นได้ครับ รวมถึงการมาแข่งขันการ
    เข้าร่วมงาน บอกได้อย่างเดียวว่า ขอบคุณจริงๆครับ

ส่วนคำพูดที่ไม่สุภาพเรื่องนี้ต้อง กราบและขออภัยกับทุกๆท่านครับ
    เรื่องนี้อ๋องก็ต้องมาปรับปรุงและต้องขอโทษจริงๆครับ หากมีการแซว พูดจา
    ไม่ดีกับนักแข่งทุกท่านครับ รวมถึงการว่าเตือนผู้ชมคนดูครับ ไม่ได้มีเจตนาคิด
    ไม่ดี กับทุกๆท่านนะครับ(อ๋องไม่อยากให้เกิดอุบัติเหตุที่คาดไม่ถึงครับ)ในงานต่อไปจะเคร่งคัดและจัดเจ้าหน้าที่ไว้ครับ

อีกเรื่องครับ อ๋อง กราบขอโทษครับพี่ชัย เรื่องราวในตอนที่ประชุมนักแข่ง
    เรื่องนี้ อ๋องรู้ตัวครับ ในวันงานอ๋องยังไม่ได้ขอโทษพี่ชัยเลย คำพูดที่พูดออกไป
    ในวันนั้น เป็นคำพูดที่ ที่ฟังดูแล้วในอารมณ์ของคนที่เป็นนักแข่ง อาจจะไม่
    สบายใจ เหมือนเป็นการไม่ให้เกียรติกัน แล้วยังพูดออกไปโดยไม่ได้ปิดเสียง
    ที่ไมค์ ซึ่งเป็นการกระทำที่ไม่ถูกครับ อ๋องรู้ตัว และ อยากขอโทษพี่ชัยครับ
    เหตุการณ์นี้ ผมจะพิจารณาตัวเองครับ ถ้ามีโอกาสอยากขอโทษพี่ชัย
    ด้วยตัวเองครับ ต้องกราบขอโทษจริงๆครับ

สุดท้ายนี้ ขอขอบคุณกับทุกท่านกับงานนี้
    ค่อยติดตามได้กับงานRacing underground Gymkhana สนาม2
    เร็วๆนี้

โพสโดย อ๋อง 0891620202 [email protected]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 10 มิถุนายน 2009
  2. MIXMAN

MIXMAN New Member Member

89
    1
    0
    ครั้งหน้า เต็มที่นะ

3. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    พี่อ๋องอย่าน้อยใจไปเลยครับ

ดูVDOภาพรวมงานกันดีกว่า
    v
    v
    v
    http://www.youtube.com/v/rabJC4AaefM

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2009
  4. caldina3s_ge by lee pui

caldina3s_ge by lee pui New Member Member

79
    0
    0
    โตครับvdoมันโหลดช้ามากเลยอะ.....อิอิ
    ยังไงก็ต้องขอบคุณครับ

5. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    แสดงว่าเน็ตท่านเต่ามากๆ :D แซวเล่นนะ

6. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    นิสัยแก้กันได้คับ......แตถ้าเป็น..........แก้อยากคับ

7. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    ครั้งหน้าก็ปรับปรุงกันต่อไปคับ
    สู้ๆ ทั้งผู้จัด ทั้งนักแข่ง
    :D
    [email protected]

8. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    สนามหน้าเจอกาน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้