ล้อข้างซ้ายเวลาเลี้ยวมันดัง กึกๆ กั้กๆ ก๊อกๆ แก๊กๆ เป็นที่ไร เพลาใช่ไหม

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ทำวันนี้ให้ดี ที่สุด, 29 สิงหาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ล้อข้างซ้ายเวลาเลี้ยวมันดัง กึกๆ กั้กๆ ก๊อกๆ แก๊กๆ เป็นที่ไร เพลาใช่ไหม

1. Iceza WorldClass

Iceza WorldClass Guest

0
    0
    0
    ลองก้มดูเพลาครับ ถ้ามีน้ำมัน ก็เรียบ....

2. Iceza WorldClass

0
    0
    0
    ไม่งั้นก็แค่ยางหุ้มเพลาครับ

3. พึ่งเปลี่ยนมาครับ

4. Iceza WorldClass

0
    0
    0
    เลี้ยวนี่คือ เลี้ยวด้านไหนคับ

5. ตามนั้นครับ

6. ลูกปืนเพลาขับ ยางหุ้มเพลา

7. เป็นตอนเลี้ยวจะดังข้างซ้าย

8. แร็คเพาเวอร์ เสียรึเปล่าครับ

เดี๋ยวป้าดเปลี่ยนเพลาใหม่เลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้