กิจกรรมสนุกๆๆ ครับพี่ๆ เพื่อนๆ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย LonZar_EVOlll, 31 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LonZar_EVOlll

LonZar_EVOlll Member Member

295
    3
    18
    เบียว่าคลับเราดูเงียบๆ ไป :rolleyes:

เรามาหาอะไรทำกันสนุกๆ ดีกว่าป่าว อืม ...... มีใครในคลับสนใจไป เล่นกีฬา Cable Ski ป่าว
    เพราะ เบีย เล่น Wakeboard อยู่ถ้ามีใครสนใจก็นัดๆ กันไปเล่นได้นะครับ หรือถ้ามีใครมี
    กิจกรรมสนุกๆ อีกก็ลอง post มาดู เผื่อจะมีการ meeting ย่อยเฉพาะกิจกรรมไป ........ ลองดูๆๆ :D

2. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    กีฬา ตีหม้อ มีบ้างไหมครับเบียร์ เห็น สมาชิกในคลับนี้ ชอบกันจัง ไปไหนก็ต้องมีกีฬานี้

3. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อ้าว พึ่งรู้ว่าเบียร์เล่น พี่ก็เล่นเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้ไปมานานแล้วเพราะเข่ามันหลุด มีบอร์ดและบูทสวยๆตั้งหลายชุดแนะ สนใจปะ 555 ว่างๆไปเล่นกันน้อง

4. St.stafano

St.stafano New Member Member

394
    1
    0
    สนใจมาเล่น BB Gun กับพี่ก็ได้น่ะน้อง เบียร์ (จะยิงให้ไส้แตกเลย..อิอิ รับน้องใหม่):p

5. p.chang

542
    6
    0
    ไม่เคยโดนไส้เลยพี่ โดนแต่นิ้วกับหัว เจ็บสาตตตตตต บวมมมม

6. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ใช่ครับเวลานี้ต้อง BB เท่านั้น555

7. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ผมเคยโดนยิงตูดง่ะ! ..........wakeboard ก็เคยเล่น แต่แค่ beginner น่ะ สามสี่ครั้งก็เมื่อยสุดๆแล้วละ.... จะเอาอีกก็ได้น่ะ แต่ว่า มาที่พัทยาจิ อิอิ ไม่ว่างเข้า กทม.ง่ะ

8. p.chang

542
    6
    0
    โหมึง กทม ยังเล่นไม่ได้เลย จะให้ไปพัทยา กำ

9. transonic

transonic Guest

0
    0
    0
    ได้ยินมาว่าจะมี party evolution club ที่ Ice Bar ทองหล่อ วันที่ 26 นี้ ไม่รู้ว่าแน่นอนรึเปล่าครับ อยากไปด้วยคน

10. Mr.Dolla

Mr.Dolla New Member Member

141
    1
    0
    5 5 5 เอามาจากไหนครับ ใครบอก ใครแอบจัด ทำไมผมไม่เห็นรู้เรื่องอะไรเลยยยยย :eek:

11. p.chang

542
    6
    0
    ไม่รู้เรื่องเหมือนกันครับ

12. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เหอ เหอ มี party อารายกาน คราบ

13. kukjung_4654

kukjung_4654 New Member Moderator

1,243
    10
    0
    ว่าแล้ว เสาร์นี้มีใครว่างบ้างอ่ะ นัดกันไปไหนบ้างป่าว อยากเจอเพื่อนๆในคลับ
    ไปนั่งแถวเกษตร-นวมินทร์กันไหมครับ

14. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    มาพัทยามั้ยละกั๊ก น้องเรา ^o^

15. kukjung_4654

1,243
    10
    0
    มีที่นอนไหมพี่ต๊อก(ที่เที่ยวด้วยนะ) 555
    เบอร์โทรพี่ เบอร์ไรอ่ะ โทรมาหาด้วย ครับพี่ 089-8591419

16. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    เสาร์ นี้ ไป คลอง ห้า ครับ พี่ กั้ก มา เจอ กัน ที่ สนาม ก็ ได้ นะ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้