ชีวิตต้องมีการเปลี่ยนเเปลง.......เสียดายมากกก

การสนทนาใน 'MiNoRi' เริ่มโดย FITT_TO, 9 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. FITT_TO

FITT_TO New Member Member

250
    5
    0
    ผมได้ขายรถสุดที่รักไปเเล้วน่ะครับพี่น้อง ถ้าเจอรถผมวิ่งอยู่ตอนนี้เจ้าของรถไม่ใช่ผมเเล้วน่ะครับ..เเล้วผมได้ลอกสติกเกอร์ออกเเล้วน่ะครับ ยังไงมิตติ้งคราวหน้าผมสั่งสติกเกอร์1ชุดน่ะครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 มิถุนายน 2009
  2. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    รถคันใหม่ใช่ bm ในรูปป่าวครับพี่ถ้าใช่อะเอามาแต่งหล่อกว่าเดิมเพียบ

3. sMing_Zaa

sMing_Zaa New Member VIP

198
    5
    0
    หล่อๆ เลยนะเนี่ย

4. ^^ FaNGy ^^

^^ FaNGy ^^ New Member VIP

2,560
    67
    0
    โฮ้ว อยากมีบุญนั่ง E46 จิงๆเลย วุ้ย อิอิ

5. ว้าวๆๆๆๆ ซีรี่ 3 จัดไป งามๆ หล่อๆ ซิ่งก็ดี หรูก็ได้ครับ พี่เจต ชีวิตมีการเปลี่ยนแปลงแต่เปลี่ยนไปในทางที่ดีขึ้น ผมว่าโอเคเลยนะพี่ อิอิ แอบอิจฉานิดๆ ยินดีด้วยนะครับ

6. FITT_TO

250
    5
    0
    ขอบคุณครับ..เเต่ BM ขับเเล้วมันดูเคบๆอึดอัดยังไงก็ไม่รู้อ่ะ ยังไงมิตติ้งเจอกันครับ

7. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    หล่อวันหล่อคืนเลยครับพี่เจตต์

8. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    อิอิ วันนี้เจ๊แซวป้าที่ทำงานแล้วนะ โหะๆๆๆ ^^

9. tana_art

tana_art Member Moderator

267
    5
    18
    หล่อมากมาย ยินดีด้วยนะครับพี่เจตน์ วันนั้นเห็นแว๊ปๆ ในถาบัน

ที่ว่า BM อึดอัดนี่ยังไงอ่ะครับ มันอึดอัดเพราะ ญ เต็มรถป่าวอ่ะครับ 555

10. nong_kaju

nong_kaju New Member VIP

417
    41
    0
    แลกกันมั้ย ?

11. ^^ FaNGy ^^

2,560
    67
    0
    ฮ่าๆๆๆ ชอบๆที่นู๋อาร์ตแซวอ่า อึดอัดเพราะมันคับอกคับใจ อ่าเปล่าจ๊ะ คริๆๆๆ ^^

12. โห่ พี่เจตอ่ะขับ BM ยังบ่นอึดอัดอีก ต้องขับรถตู้แล้วพี่.....อิอิ

13. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    หล่อๆเลย............

14. evilofdream

evilofdream New Member Member

47
    0
    0
    โอ้ว!!

เล่นBM

เลยนะพี่โน๊ต

หล่อเลยดิทีนี้

555+

15. FITT_TO

250
    5
    0
    เเต่มันเเคบจิงๆน่ะ กะว่าใช้อีกซักพักว่าจะเปลี่ยนอ่ะ..

16. tee kmit

tee kmit New Member Member

281
    4
    0
    โห้ๆๆอารายกันนี้แค่มีขับก็หล่อแล้ว
    ยังมาบอกว่าจะเปลื่ยนอีก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้