แฟชั่นใหม่สำหรับจานเบรคคับ งานทำด้วยเท้า

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย COROLLA BOY, 26 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    แฟชั่นใหม่สำหรับจานเบรคคับ งานทำด้วยเท้า สีสันสวยงามไหมคับ อิอิ:D

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    สวยครับ...ของพี่ก็เป็นเหมือนกัน...อิ.อิ

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ว่าแต่งวดหน้าไม่เอาแล้วไอ้มุดแล้วใช้เบรคเท้าซ้ายไม่ยกคันเร่งเนี่ย มันเปลืองผ้าเบรคโครต แต่มันก็เร็วดีนิ แดกรถ TURBO (A31ไม่รู้กี่ J ) ไปไกลเลย อิอิ:D

คือกะจะซ้อมๆไว้ใช้ในโค้ง S ของพีระแต่ไม่รู้จะได้ดีแค่ไหนอะ :eek:

4. End Motor Sport

End Motor Sport Active Member Member

652
    34
    28
    นอก จาก เปลือง เบรค แล้ว ผม ว่า เปลือง ครัช ด้วย นะคับ ความคิดส่วน ตัว คับ ผม

5. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    สวยดีอ่ะคับ

6. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    สีมันก็สวยดี
    แต่ทำบ่อยๆระวังจะมีรอบแยกงามๆตามมานะ
    อุอุ
    :D
    [email protected]

7. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    ระวังร้อนเบรคไม่อยู่นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้