ถามเรื่องเบาะหลัง

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย tapid, 22 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tapid

tapid New Member Member

42
    1
    0
    เบาะหลังเดิมของ EK เอามาไส่ EG4D ได้ไหมครับ

2. Redrose_EG

Redrose_EG New Member Member

1
    0
    0
    อยากรู้ด้วยคับใส่ได้ป่าวคับ

3. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ทั้ง eg4d และ ek ต่างก็ใส่เบาะหลัง db8(integra 4 door) ได้ด้วยกันทั้งคู่ (มีเจาะรูยึดเพิ่มด้านบน)
    ส่วนตัวผมว่าใส่ได้ครับ ทั้งรูปทรงและจุดยึดใกล้เคียงกันมาก

แต่.....มี ek บางรุ่นที่พนักพิงเบาะหลังมันแยกพับลงมาได้ อันนี้อาจจะลำบากเพราะต้องมีตัวยึดเกี่ยวพนักพิง

ปล. ผมมีข้อมูลมาตามข้างบน ยังไม่เคยเห็นหรือได้ใส่เอง ดังนั้นโปรดใช้วิจารณญานในการรับชม :D:p

4. pitsanukon

pitsanukon New Member Member

31
    0
    0
    ถ้าใส่ได้ละก็เยี่ยมเลย ข้อมูลของคุณบอยน่าเชื่อถือครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้