บอกกล่าวเล่าเรื่อง....การกลับมาของอะไหล่...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 11 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ขอบคุณครับ..สำหรับการได้กลับคืนมา...
    ผมจะส่งต่ออะไหล่ชิ้นนี้ให้พี่ใหญ่ครับ...

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 มิถุนายน 2009
  2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    นายWAT โกรธใครหว่าใจเย็นๆนะ ถ้าเป็นคนในคลับเดี๋ยวก็เคลียร์ได้

3. bunphot2000

555
    0
    0
    อย่างนี้ต้องโทษตาใหญ่ โทษฐานอยากได้ในสิ่งที่คนอื่นเค้าอยากได้ ป.ล.ทีหลังตกลงราคาแล้วยื่นหมูยี่นแมวกันเลยดีก่าปัญหาน่าจะลดลง
    ตอนนี้เจอกันน่วมแย้ว บางทีหมูไปไก่ไม่ยอมมาอ่ะ และก็บางทีหมูไปไก่ผอมจัง......

4. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    เอารูปรถรูปคนมาลงด้วยสิครับ ช่วงนี้มีเยอะจัง ได้ของแล้วเงินหาย

เหมือนกระทู้นี้เลย http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=633448

สังคมเสื่อมโทรมเพราะคนดีอ่อนแรง เซ็งหวะ

5. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    คนดี อ่อนแอ ไม่ว่า แต่คนกันเองเจอคนกันเองทำแบบนี้ก็ไม่น่าเลย

โอห์ม เด็กอ่อนโลก

ทุกวันนี้ผมยังนึกเลยนะว่า พรุ่งนี้ มันคือ 1 วันข้างหน้า หรือกี่วัน ว้า นึกไม่ออก

6. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    "เจอพี่ใหญ่เขาแก่อยากได้" มันหมายความว่าอย่างไร

7. bunphot2000

555
    0
    0
    สรุป.ตาใหญ่ผิด5555555 เราแก่แย้วต้องยอมรัยตัวเองรึว่าไงอ่ะ

8. WATrover

611
    1
    0
    555++พิมย์ผิดอ่ะครับ..รีบๆๆงานเข้า...

รีบพิมย์อ่ะครับ..เลยไม่ได้ตรวจอักษรครับ....งานเข้า..
    กองสุมเต็มโต๊ะแบบที่เขาเรียก..งานท่วมหัวล่ะครับ.....
    ...ปล...แหม่แก่ที่ไหนออกจะฟิตอยู่ให้เพื่อนๆดูจากรูป
    ตีแบตจิครับ..จริงป่าว..:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
    แก้กระทู้ให้และเดี๋ยวคน....หนุ่มจะน้อยใจ....อิอิอิอิ....
    พี่สายกระจกผมจะตัดแล้วเอาสวิทย์ที่ว่ามาต่อพ่วง
    แบบวงจรของบานอื่นเลยตามนั้นน่าจะได้ใช่ป่าว..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 12 มิถุนายน 2009
  9. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    เพิ่งกลับมาจากระยองเมื่อ วานนี้
    เข้ามาอ่านก็เจอ เลย
    เออแต่ ทำไมบอกว่าพี่ใหญ่แก่ หมายความว่าไงพี่WAT แล้วลุงทางฉะเชิงเทรา ล่ะเป็นไงบ้างครับ
    สบายดีไหมครับ

สรุปแล้สมีแก่กี่คนครับ พี่WAT

10. WATrover

611
    1
    0
    เอาอีกแล้ว...เปิดประเด็น...

555++ผิดนิดเดียวเอาอีกแล้ว..ไม่มีหลอกคนแก่อ่ะ
    คลับเรามีแต่วัยรุ่นทั้งน้านๆๆๆๆๆ...ดูซิรถแต่ละคัน
    แต่งกันวัยรุ่นทั้งน้านๆๆๆๆ:p:p:p:p:p:p:p
    แต่ละคนฟิตออกดูจากรูปที่วันนั้นจิ..แต่หลังเลนท์ขอ
    ปิดเป็นความลับ...:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้