บ่นกันนักกันหนาเรี่องแอร์ไม่เย็น..........จัดมาให้แล้วครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย bunphot2000, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    รถเราก็ผ่านกาลเวลามานาย10 ป๊ UP ตอนนี้ได้คุยกับเพื่อนผมแล้วจะได้ช่วยกันสำหรับรถ623ครับ รื้อคอนโฃลทั้งแผง คือถอดเลยอ่ะ เฉพาะสมาชิกในคลับROVER เท่านั้นราคาแค่ 1200.-ใครอยากทำโทรมาครับ ร้านนี้มีออาชีพแต่เถ้าแก่เค้าสนิทกับผม ใครอยากให้แอร์เย็นๆไปถึงผู้โดยสารข้างหลังมาได้เลย อย่าลืมพก REGENCY สักกลมละกันงานจะได้เนียนๆ.:cool: บาทเดียวผมก็ไม่ได้หวังว่าคงเข้าใจกันนะคร้บ:p

2. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  3. bunphot2000

555
    0
    0
    เข้าไม่ได้อ่ะ ตาใหญ่:cry:

4. Pushzegg

Pushzegg New Member Member

168
    0
    0
    ผมไปแน่ครับ น้าเจี๊ยบ

แอร์เย็น แต่ลมไม่แรง มันเย็นจับใจตอนฝนตก + กลางคืนอ่ะ

แต่กวางวันไม่เหงมันจะเย็นเรย

ต้องรีบแก้ไข

5. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    แสดงว่า ไม่มีวาสนา

6. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    555+++เย็นๆๆๆๆ

ของผมก็แบบของฟิลม์ล่ะตอนเย็น+ฝนตกเย็นจับใจเลย
    แต่กลางวันมันเย็นนะแต่กำลังพอดีไม่มากไม่น้อย...
    ผมเอาแผ่นพลาสติกปิดช่องระบายอากาศบนฝาซันรูฟ
    ที่มันลงมาที่หัวเลย...ถ้าร้อนมากๆคงต้องเอาแผ่นกันความ
    ร้อนที่เขามุงหลังคาบ้านมากรุด้านบนฝาปิดซันรูฟคงจะดี..:D:D

7. bunphot2000

555
    0
    0
    นายWATรื้อผ้ามุงหลังคารถเมื่อไหร่ ก็หาซื้อฉนวนกันความร้อนมุงหลังคากันไปเลยครับ

8. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    ไว้มีโอกาสจะไปครับพี่ ของผมนี่ เย็นนอกรถครับ คือจอดรถแล้วออกมายืนจะเย็นกว่าอยู่ในรถอ่ะ แห่ะ ๆ

9. ratkam

ratkam New Member Member

176
    0
    0
    ผมก้อด้วยคับน้าเจี๊ยบ
    ยังงัยต้องไปแปดริ้วให้ด้ายภายในปีนี้แน่นอนฮับ
    ตอนนี้ตุนรีเจนซี่ไว้หลังรถแว้วว:eek::eek::eek:

10. bunphot2000

555
    0
    0
    รีบมาเลยรออยู่ตอนนี้คิวยาว เดี๋ยวลัดคิวให้ก่อนเพราะช่างเค้ารับได้แค่วันละ1คันเองอ่ะ ที่ให้รีบมาเพราะเห็นว่ามีรีเจนซี่อ่ะรีบมานะเดี๋ยวน้องรีเก็บไว้นานมันจะเสียอ่ะ:cry:

11. barague

barague Guest

0
    0
    0
    แหมๆๆๆๆ เพิ่งจารุ้นะว่า เดี๋ยวนี้เค้าซ่อมรถแต่ละทีไกล้ไกลจิงๆหนอ แล้วยังต้องแบกเหล้าเปนลังๆเอาไว้เปนของฝากพี่เจี๊ยบในการซ่อมครั้งนี้อีก ถ้าว่างๆหากจาไปมารับด้วยดิ จาได้ช่วยประคองเหล้าให้กลัวแตกระหว่างทางหากเกิดเบรคอย่างรุนแรง แต่พอไปถึงบ้านพี่เจี๊ยบเหล้ามานจาอยู่ครบเต็มทุกขวดรึเปล่าก้อม่ายรุ้นะเหอะๆๆๆ.

12. bunphot2000

555
    0
    0
    ของดีมีคุณภาพก็งี้แหละราคาถูกหายากแพงแค่ค่าเหล้ารับได้รีบมานะครับ ป.ล.สงวนสิทการรับทำเฉพาะใน
    rover club เท่านั้นนะเดี๋ยวเพื่อนผมที่เป็นเจ้าของร้านมันจะสรรเสริญผม ไม่ค่อยคุ้มค่าแรงลูกน้องมันอ่ะ
    :cry:

13. opel_bacardi

opel_bacardi New Member Member

19
    0
    0
    ไปด้วยคนนะค่ะ แอร์ไม่เย็นเหมือนกัน สงสัยต้องหาเพื่อนร่วมทาง

:D แล้วจะเอา รีเจนซี่ ไปฝากนะค่ะ พี่เจี๊ยบ

14. bunphot2000

555
    0
    0
    ยินดีต้อนรับเสมอครับน้องเปิ้ลและเพื่อนน้องเปิ้ลด้วยครับ จะมาโทรบอกล่วงหน้าสักวันนะจะได้บอกที่ร้านเพื่อนผมไว้ก่อน รวมทั้งน้องฟิลม์ นายปลาทูด้วย:p

15. kladmon

kladmon New Member Member

1
    0
    0
    ร้านอยู่ที่ไหนครับ ขอไปซ่อมด้วย แอร์ไม่เย็นเหมือนกัน
    ขอโทษที น้องใหม่เพิ่งจะเป็นสมาชิกวันนี้
    หามานานแล้ว ได้เจอสักที

16. bunphot2000

555
    0
    0
    ร้านอยู่ที่8ริ้วครับ ไม่ใช่ร้านผม ร้านพรรคพวกผมครับ:cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้