ไปวิ่ง BRC กันอีกไหม

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย @ke, 22 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    ได้ mail มา งานของ singha racing school เหมือนเดิม น่าจะเป็น วันที่ 4 กพ. นะ จำไม่ได้เพราะดันลบ mail ไปแล้ว รอท่านตู่มา confirm และช่วยจัดให้ชาวเราได้วิ่งกันเหมือนเดิม :D :D
    รอบที่แล้วรถผมโช๊คแตกยังไม่ได้ซ่อมเลยอ่ะ :cry: :cry: ใครมีร้านซ่อมโช๊คแนะนำบ้างครับ

2. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ตกลงวันไหนอ่ะ

3. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

ยืมยังว่าshockแตกจริงๆอะ น้ำมันเต็มไปหมดเลย:eek: อิอิ:D นี้ขนาดแตกยังเร็วขนาดนี้แล้วถ้าสมบูรณ์จะขนาดไหน :first:

4. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    อยากไปนะแต่ไม่รู้รถเสร็จทันหรือเปล่านะกำลังประกอบเครือ่งใหม่
    เดินสายไฟกล่องใหม่นะ
    เดียวจะติดตามให้นะไม่ต้องกลัวนะเดียวตู่ จัดให้นะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2007
  5. bank2civic

bank2civic New Member VIP

274
    5
    0
    อยากไป บ้างอ่ะ เสียตัง เท่าไร อ่า

6. @ke

171
    1
    0
    อย่าไป เนี่ยคือห้ามไม่ให้ไปใช่ไหม อิ อิ
    starlet ไม่ไปแล้วเราจะไล่ใครอ่ะเนี่ย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ ท่านตู่จัดให้อีกแล้ว :D :D

7. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    เสียตัง300 บาทนะครับให้วิ่งให้จนรถพังกันไปเลยนะครับครั้งที่แล้วพังไป5คันนะครับ
    เอกถ้าเราไม่ไปเอกก็ชวนมิซูแดงไปก็ได้นะระดับเอกไล่มิซูแดงทั้งอยู่แล้วนะ(สบายสบาย)
    ที่คนขับตัวฬหญ่ๆๆๆนะ(พูดเล่นนะคนขับมิซูมีแต่เก่งๆๆทั้งนั้นนะ)
    ถ้าใครจะไปบอกร่วงหน้ากอ่นนะจะได้บอกกับพี่เขาถูกนะครับ

8. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    ตู่จัดให้คร๊าบบ....

9. NICKY6532

NICKY6532 New Member Member

70
    0
    0
    น่าไป ( ดู ) นะ
    จากแถวๆปิ้นเกล้า ไปทางไหน ใกล้ๆอ่ะคับ

10. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    อยากไปนะ มีใครไปบ้างนะ ดูก่อนนะ ว่าว่างไหมนะ :D :D

รีบๆทำเครื่องนะ อยากวิ่งกับ EP71 นะ ไม่อยากไล่นะ อยากแซงเลยนะ อิอิ ล้อเล่นนะ แซวนะ อย่าโกรธนะ :D :D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 มกราคม 2007
  11. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ไปวันนั้น..พังกันเกือบหมดเลย.........ถ้าไปอีกจะพังอีกไมเนี่ย:D :D

12. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
    น่าไปลองรถเหมือนกันนะ
    อิอิ
    :D
    [email protected]

13. chonlayut

1,514
    5
    0
    จะไปกันกี่คนนะจะได้บอกพี่ไว้ให้นะ
    ไปกันเช้าๆๆก็ดีนะพวกเราจะได้ไปวิ่งเล่นกันก่อนนะแล้วเราก็จัดรายกันเองนะ
    ว่าจะเอารถไปรองสะหน่อยนะเครื่องตัวใหม่ กล่องใบใหม่นะ
    แล้วก็ไม่รู้ว่าจะพักอีกหรือเปล่านะยังกลัวๆๆอยู่เลยนะ

14. NeS_T_Doors

NeS_T_Doors New Member Member

86
    0
    0
    สวัสดีครับทุกคน พอดีพึ่งเคยเข้ามา Board นี้ครับ ไม่ทราบว่าที่จะไปวิ่งกันหลัง ซีคอน
    อ่ะครับ ต้องเป็นสมาชิกอะไรก่อนหรือป่าว? คืออยากจะไปร่วมงานด้วยครับ
    และไม่ทราบว่าต้องทำอย่างไร? พอดีสนามอยู่แถวบ้านครับ! ขอบคุณครับ

15. bank2civic

274
    5
    0
    ขอไปลองอีเขียวด้วย อิอิ

16. chonlayut

1,514
    5
    0
    ก่อนอื่นน้องต้องไปตามหน้าคนชื่อตู่นะครับหน้าตาดีๆๆๆใส่แว่นนะ
    เคยนี้นะเดียวจัดให้นะเอาเงินมา300 บาทนะ

17. Super Colt

2,980
    11
    0
    เด๋วเอาแม่แรงไปคืนนะ รอก่อนนะ อาจไปวิ่งด้วยนะ :D

18. White Fit Spoon

White Fit Spoon New Member Member

34
    0
    0
    ว้าติดไปแข่งรถบังคับ อดไปเลย

19. @ke

171
    1
    0
    ไปกันเยอะๆ นะ จะได้มันส์ๆ นะ starlet ต้องไปด้วยนะ
    ตาม starlet ไม่ทันสักทีนะ :D :D

20. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    ไปๆๆๆๆ ไปจ่ายตังคืที่สนามเลยป่ะ
    ถ้าจ่ายที่สนาม ขอเช้คคิวก่อน ถ้าว่างไปด้วย ไปวิ่งขำขำ

21. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    รถวิ่งได้แล้วหรอพี่ก้อง ไม่แน่อาจจะเจอกันครับ ;) ;) ;)

22. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    และหน้าตาคนที่พี่ว่าชื่อตู่อ่ะครับ หน้าตาเค้าเป็นยังไง มีรูปใหมครับ เผื่อไปเรียกผิด เรียกถูก
    เอาเงินมาแค่ 300 บาทใช่ใหมครับพี่ ขอผมไปเผื่อสัก 50 บาทได้ใหมเผื่อกินข้าวด้วย...ล้อเล่นครับ
    ขอบคุณมากครับ :D :D :D

23. bank2civic

274
    5
    0
    มาเลยๆ เต็มที่ๆ

24. chonlayut

1,514
    5
    0
    มีอะไรก็โทรมาถามได้นะครับ
    ตู่ 086-0337951

25. NeS_T_Doors

86
    0
    0
    ขอบคุณครับน้าตู่ เอ้ย พี่ตู่ พรุ่งนี้ก่อนเที่ยงครับ ผมโทรถามแน่นอน
    จะโทรตอนนี้ เกรงใจครับ:) :) :)

26. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ปายด้วยคนนะ "น้าตู่" จะไปปล่อยเรี่ยราดในสนามอีกซากที...อิอิ

27. oayama

oayama New Member Member

127
    0
    0

อารายๆ
    มีคัยพาดพิงถึงมิตซูแดงรถผมก้อมิตซูแดงเหมือนกานนะ
    พวกเดียวกับพี่ตัวใหญ่ๆอะ

ไม่แน่เด่วไปด้วย
    รถ HONDA เส็ดแล้ว
    ส่วนมิตซูพลีชีพแล้วเด่วรอซ่อมก่อน
    อิอิ

28. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0

มีที่นั้งซ้ายหรือป่าว OA จะขอนั้นด้วย :D

29. @ke

171
    1
    0
    ปล่อยใส่คันอื่นเลย ผมไม่เอาแบบหันหน้าเข้าหากันแล้วนะ :D :D

30. Super Colt

2,980
    11
    0
    ใครมันพูดฟะว่า ไงก็มิตซูไม่หนีไปขี่ฮอนด้า :D :D
    ที่แท้ก็ทำซะเอง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้