ช่วยด้วยตนับ

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย 1ครับ, 22 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 1ครับ

1ครับ Guest

0
    0
    0
    อยากวอนถามผู้รู้คือผมมีเวฟ 125 อยากแต่งแบบสนามควรทำงัยบ้งครับ อยากใส่แมกซ์ ด้วย เอาของอารายมาใส่ดีครับ ใส่เกจจ์วัดด้วยใช้ของอไรดีครับ

2. `Tao

`Tao New Member Moderator VIP

859
    11
    0
    แม๊ก LS ก็น่าจะได้แน่ครับ แต่ต้องแปลงกลึงบูทหน่อยมั้งน่ะ ไม่แน่ใจ หรือตามร้านเด๋วนี้ก็มีแม๊กตรงรุ่นเลยครับ ลืมไปก็ต้องใส่ยางใหญ่ ๆ หน่อยครับไว้เทโค้งถ้าจะแต่งแบบสนาม ส่วนเกจ์วัดถ้าเป็นแบบเข็มก็ไม่เกิดพันครับ เช่น ออโต้เกจ์ , โปร ฯลฯ ค่าติดตั้งก็ 150 - 300 ไม่เกินนี้ครับ ส่วนถ้าเอาแบบเป็นดิจิตอลราคาจะสูงหน่อยน่ะครับ รอท่านอื่นมาตอบต่อน่ะครับ ทราบแค่นี้ :cool: :cool: :cool:

3. <--I'm'TeeZ@!-->

<--I'm'TeeZ@!--> New Member VIP

131
    3
    0
    อย่างที่คุณยักพูดเลยครับผม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้