ชุดซ่อมเบรค และ Overhaul Caliper

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย EGR, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ไม่ทราบว่าจะหาชุดซ่อมเบรค พวก โอริงหรือซีลยางต่าง ๆ ของเบรคแต่งฯได้ที่ไหนครับ(ในบ้านเรา)
    เช่น ของ Endless, Project mu หรือ Overhaul Caliper มีที่ไหนบ้างครับ

ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  2. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    upppppppppppppppppp
    อยากทราบด้วยคน

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ความรู้ครับ อยากรู้ด้วยคนครับ อัฟๆๆๆๆๆๆๆ

4. monster

monster New Member Member

29
    1
    0
    น่าสนใจเหมือนกันคับ...

แต่กลัวรื้อออกมาแล้วมันจะไม่ดีเท่าเดิมเนี่ยซิคับ

อยากทำเหมือนกันคับ

5. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    น่าสนใจครับๆๆๆ

6. Sulphuric acid

Sulphuric acid Member Member

544
    17
    18
    นั่นสิ อยาดรู้มานานแล้วเหมือนกัน ใครรู้บอกหน่อย

7. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    ต้องลองถอด ชุดลูกยาง ไปเทียบร้านอะไหล่ดูอ่าครับว่าตรงรุ่นไหนบ้าง

8. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ไปร้าน ที่ทำเบรคใหญ่ๆหน่อยครับ

เคยเอาของลูกค้าไปทำอยู่

9. somok

somok Member VIP

801
    14
    18
    ไปร้าน ที่ทำเบรคใหญ่ๆหน่อยครับ

เคยเอาของลูกค้าไปทำอยู่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้