คนเชียงใหม่ เอารถเข้าซ่อมกันที่ไหนครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย neung11, 14 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neung11

neung11 New Member Member

7
    0
    0
    พึงกลับมาอยู่บ้านไม่ทราบว่า คนเมืองเอารถเข้าไปซ่อมกันที่ไหนหรอ ครับ ละ อะไหล่ ด้วยนะครับ รบกวนที่ครับ กร

2. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ซ่อมอู่ที่ทำฮอนด้าได้ครับ

โรเวอร์เป็นแค่ยี่ห้อ อ่ะไหล่ ใช้ฮอนด้า งับ

3. neung11

neung11 New Member Member

7
    0
    0
    Honda lumpon / chiang mai เข้าไปหมดแล้ว ครับ ตอนนี้ เข้า land rover นะครับ ใครอยู่เชียงใหม่ รบกวนหน่อย ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้