หลังจากเมื่อคืนได้คุยกับพี่ๆเลยอยากให้เสนอครับ..

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    พี่กบและพี่ๆเสนอไอเดียต่อจากกระทู้ไปเที่ยวต่างจังหวัด
    เลยอยากขอคะแนนเสียงหรือข้อเสนอจากพี่ๆเพื่อนๆน้องๆ
    พี่กบเสนอ..
    1.เขาใหญ่(พี่กบจองที่พักได้)
    2.เขื่อนที่กาญจนบุรี
    หรือใครจะเสนอที่ไหม..
    ขอคะแนนเสียงและวันเวลาด้วยครับ..ปลายเดือนนี้
    ผมว่าออกเดินทางบ่ายๆหรือเย็นๆวันศุกร์ที่ 3 กค.52
    กลับสายๆวันอาทิตย์ที่ 5 กค.52 ดีไหมครับ
    (วันอังคาร์ที่7ก็เป็นวันหยุดอีก)...
    หรือใครจะเสนอวันไหนตามประชามติครับ....
    ช่วงปลายเดือนน้องๆเพื่อนๆจะได้กระเป๋าหนัก.555555+++
    ปล.ไม่ต้องห่วงเรื่องรถเรามีทีมงานเชอร์วิสติดตามไปและอุปกรณ์
    พร้อม....:p:p:p:p:p:p
    ....จะได้ตั้งวงเม้าส์กันรอบกองไฟแบบลูกเสือ....5555++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  2. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ไปเขาใหญ่เลยเหรอครับ ก็ดี กาญก็ได้

ไปแค่นครนายกได้เปล่าลูกพี่ แบบว่า
    น้ำตกสาริกา น้ำตกนางรอง วังตะไค้ร เขื่อนขุนด่านหรือคลองท่าด่าน น้ำตกวังม่วง
    กราบนมัสการ หลวงพ่อปากแดง
    หรือท่านใดจะทดลอง กระโดดหอ โรยตัว ยิงปืน เล่นเพ้นบอล
    ก็ที่โรงเรียนนายร้อบ จปร. เค้ามีกิจกรรมแบบนี้ทุกวันเสาร์-อาทิตย์ ครับ
    ค่าบิการก็ไม่แพง คิดเป็นรายบุคคล หรือเป็น หมู่คณะก็มี

ผมเสนอแบบนี้คงไม่เป็นไรนะครับ พี่ WAT เจ้าของกระทู้

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  3. WATrover

611
    1
    0
    ม่ะว่าแค่ซาวเสียง...

หลังจากเมื่อคืนคุยกันกับพี่ๆเลยลองให้มาหาประชามาลีนนท์(มติ)
    ว่าจะมีเสียงตอบรับแค่ไหน...สถานที่/เวลา/จำนวน..
    แล้วแต่ครับเพราะไอ้กระผมไปไหนก็ได้ครับ..
    แต่ถ้าจัดไวๆนี้ก็ศรีราชาครับจัดขบวบไปส่งลูกพี่ใหญ่เข้าโรงเรียน
    อาทิตย์หน้า..เอาไหมขอแบบนำหน้า2-3คันตามด้วยรถพี่ใหญ่อยู่กลาง
    ปิดท้ายขบวนอีก5-6คัน.....5555++++(ลูกเจ้าพ่อมาเฟีย):D:D:D:D

4. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    แหล่มคับ แต่ว่าต้องซ่อมไดร์สตาร์ทให้ผมก่อน

5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    ถ้าไป ............... ผมไม่เอาคันสุดท้ายนะครับ

6. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::D:D:D:D:D

7. slump

slump New Member Member

217
    0
    0
    เสนอ 1.เหนือเขื่อนศรีฯ กาญ http://www.discount.in.th/bbs/thread-3-1-1.html
    2.เขาใหญ๋ http://www.dnp.go.th/parkreserve/reservation.asp?lg=1
    3.แก่งกระจาน เพชรบุรี
    4.สัตหีบ ศูนย์ฝึกทหารใหม่ http://www.sattahiptour.com/index.php?mo=3&art=281189
    อยากได้บรรยากาศแบบโรเวอร์แก๊งค์ขับไปหลายๆคัน

8. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    ไปเขี่อน อยากไปเขื่อน

9. WATrover

611
    1
    0
    อิอิ.เขื่อนก็สวย/เขาใหญ่ก็น่าสน...

เขื่อนสวยดีครับที่พักเป็นธรรมชาติดี..เขาใหญ่ก็อยากไป...:p:p
    สงสัยจะต้องไปแน่ๆแล้วครับ.(อาจไปส่วนตัวครับถ้ายังไม่ลงมติ):D
    3-7 กค.ครับคงไปเอง....เดี๋ยวเลือกที่อีกที..;););););)

10. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    เสาร์ อาทิตย์ นี้เลยครับพี่ ว่างๆ ครับ
    รถน่าจะเสร็จแน่ๆละ

11. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
    เชื่อมสะหวานเลย ศรีราชาก่อนไหม

12. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ไปไหนไปด้วยฃ่วย1แบนครับ

13. tho7

146
    0
    0
  14. WATrover

611
    1
    0
    โท....4-7..ไปไหม..

โทไปไหมล่ะกาญ.ผมมีโครงการจะไปอยู่สามที่ยังไม่สรุป
    1.เกาะช้าง(ถือโอกาศไปทำธุระ)
    2.กาญจนบุรีไปสังขะ
    3.ไปเขาใหญ่
    4-7นี้.....:p

15. ที่หนึ่ง

ที่หนึ่ง New Member Member

159
    0
    0
    อยากไปสังขะ ไปเดินบนสะพานมอญ นอนในเขื่อน อยากไป อยากไป

16. WATrover

611
    1
    0
    ถูกต้องแล้วครับ.......

สังขะ...ผมก็อยากไปสะพานมอญ..วิวมันสวย...
    อ่านในหนังสือมานานแล้วเรื่องเที่ยวที่นี่อยากไป.....

17. tho7

146
    0
    0
    เรียกน้ำย่อยครับ

18. tho7

146
    0
    0
    เติมให้อีกๆๆๆๆๆๆๆ

19. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0
  20. natsmooth

natsmooth New Member Member

834
    0
    0
    ไปไหน

ไปด้วย

ไปไหน

ไปด้วย

ไปด้วย

ไปด้วย

บอกด้วย

ให้ไปด้วย

5 5 5

21. WATrover

611
    1
    0
    เอาจริงนะพี่....

ที่โท.เอารูปมาลงนะครับ....จัดจริงๆเลยนะ...
    ทิป4-5 กค.นี้โอเคไหมครับพี่.ถ้าเอาพี่จัดลง
    ชื่อเลย..จะได้เตรียมรถเตรียมสะเบียง.....;)
    ปล..พี่จัดโปรแกรมเลยว่าจะเดินทางกี่โมงแวะที่ไหนบ้าง
    พักที่ไหน1คืนน่าจะพอครับ..กลับวันอาทิตย์บ่ายๆโอเคเลย..
    .....แต่ว่า ..โท..คนในรูปใครอ่ะ......

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 16 มิถุนายน 2009
  22. tho7

146
    0
    0
    ถูกใจ" พี่"รถยางใหม่เขาล่ะ..... ถือโอกาส test.. rover ไปด้วยเลยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ 5555555555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้