รบกวนสอบถามข้อมูลค่า Pcd. ของ Cedia ด้วยครับผม

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย NUM - D, 28 ธันวาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NUM - D

NUM - D New Member Member

2
    0
    0
    รบกวนสอบถามข้อมูลค่า Pcd. ของ Cedia ด้วยครับผม พอดีเพื่อจะให้ช่วยหาล้อ
    นอกแท้ๆ สักชุดใส่เจ้า Cedia เดิมๆ ปี 2002 นะครับ ตัวเพื่อผมเองก็ไม่ทราบ เพื่อความแน่นอนเลยขอรบกวนพี่ๆในนี้บอกด้วยครับว่า 4 รู 100 หรือ 4 รู114 ครับผม
    เอ่อ.....แล้วต้องใช้ค่า Offset เท่าไรด้วยนะค้าบ

ขอบพระคุณล่วงหน้านะครับผมที่เสียเวลามาตอบให้ครับ

2. NUM - D

NUM - D New Member Member

2
    0
    0
    :cry:
    ฮือๆ เศร้าครับป๋ม ไม่มีใครตอบเค้าเลย ขอร้องหละครับพี่ๆครับ ช่วยกรุณาด้วยครับป๋ม
    จะดีใจเป็นี่สุดครับ happy new year เย้ๆๆ

3. Roumsak

Roumsak New Member Member

156
    3
    0
    4 รู 100

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้