รบกวนหาข้อมูลเครื่องแคมเดี่ยวหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ek 8 R, 31 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ek 8 R

ek 8 R New Member Member

3
    0
    0
    รถผมเครื่อง d15b auto เปลี่ยนเป็นเกียร์ธรรมดามาแต่ยังไม่ได้เปลี่ยนกล่อง
    อยากทราบต้องทำยังไงต่อบ้างครับรถถึงจะวิ่งเนียนๆ
    และสมควรที่จะต้องเซ็ทอะไรใหม่บ้างครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. ช่วงล่างเซ็ทง่าย ๆ แต่ลงตัว ถ้าเซ็ทเองอาจจะต้องใช้เวลาถึง 3 เดือน
    Power Band ของเครื่องตัวนี้ จะแสดงออกมาที่ 11 000 รอบ

3. zeraph

zeraph New Member Member

734
    32
    0

ไม่ใช่ทาคุมิ :D

4. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    บันตะซัง พ่อ ทาคุมิ มาเองงานนี้ คิคิคิ

5. EK แปดริ้ว

EK แปดริ้ว New Member Member

484
    74
    0
    เอาเข้าแล้วไง..........

6. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    อยากรู้เหมือนกันครับ

7. bom rb20det

bom rb20det New Member Member

168
    12
    0
    รอฟังพี่ๆมาตอบครับ

8. Creta

Creta New Member Member

57
    0
    0
    เข้ามาหาความรู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้