มาแล้ว...ภาพกีฬาเฮฮาสามัคคี...ต่อด้วยปาร์ตี้...

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 8 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ไม่รู้จะบรรยายยังไงต่อกระทู้บรรยายเอาเองนะครับ...:D:D:D:D

2. WATrover

611
    1
    0
    ต่ออีกครับ..

ท่าทางเอาจริงเอาจังทั้งสองทีม...:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  3. WATrover

611
    1
    0
    สนุกทั่วหน้าต้องมีครั้งที่2..

กำลังหาว่าครั้งที่2จะเล่นอะไรดี...;)
    สังเกตุที่พี่ของเรากำลังมองหาลูกมันตีไปไหนของมัน...:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 8 มิถุนายน 2009
  4. WATrover

611
    1
    0
    หลังจากร่างกายอ่อนล้าก็มาทำให้ปากอ่อนล้าบ้าง(เม้าส์กัน)

หล้งจากนั้นก็มาต่อให้ท้องอิ่มกันแล้วต่อด้วยการเผา
    ระยะประชิด(งานนี้บี๋)แทบไหม้เกรียมเลย...:D:D:D
    งานนี้เล็กเรามาแต่ตัวไม่รู้หัวใจเอาไปทิ้งไว้ที่ไหนกัน
    ตอบให้พี่ๆเมื่อคืนกระจ่างด้วย.....:D:D

5. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    โหน่าเสียดายไม่ได้ไปด้วย
    ขอขอบคุณพี่ใหญ่ พี่กบ ที่ชวนผมแต่ผมติดธุระเลยไปไม่ได้ครับ
    ขอบคุณพี่WATครับที่จะอาสามารับผมถึงที่บ้าน
    คราวหน้าถ้าไม่ติดธุระอีกก็จะไปด้วยครับ

พี่ครับ
    ที่ การไฟฟ้า บางกรวย มีสนามแบต + สนามเทนนิส + บาสเกตบอล + ฟุตบอล + เปตอง ฯลฯ
    และเมื่อออกกำลังเสร็จ

มีร้านหมูต๋น เนื้อตุ๋น หม้อไฟ อยู่ไม่ไกล กับสถานที่นั้นด้วย

555+++
    วันหน้ามาลองไหม

6. leksuthat

leksuthat New Member Member

71
    0
    0
    โดนกันถ้วนหน้าแต่คาบาโดนกบหม้อไฟเผาซะเกรียม

7. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    เหนื่อยคับ พี่ใหญ่กินแรงเด็ก 55+

8. tho7

tho7 New Member Member

146
    0
    0
    โอ้ว....นายเอ้ ขอร้องเปลี่ยนรูปอื่นได้มั้ย มันไม่เข้ากับตัวนายเลยอ่ะ.......55555555555555555555++++

9. WATrover

611
    1
    0
    จริงๆๆๆเปลี่ยนเลย.....

เปลี่ยนรูปเหอะ...ไม่เหมือน..........(นึกไม่ออกเลยว่าใคร):):):):)

10. choophan

choophan New Member Member

55
    0
    0
    พี่วัต พี่โท
    ที่ว่าไม่เหมือนนี่ดีกว่าตัวจิงเหรอ หรือว่าแย่กว่า...สงสัย หุหุ

11. WATrover

611
    1
    0
    5555++ตัวจริง.....

ตัวเป็นๆดีกว่าเยอะเอารูปใหม่ดีกว่ามั้ง....55555...

12. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    โอกาสหน้าฟ้าสดใส คงได้เจอกันนะครับ......

13. ttsoft

ttsoft New Member Member

632
    1
    0

ใกล้บ้านเลย กลัวโดนสอยตูด ไช่ไหม

14. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    สอยตูดนาบไมโลเค้าไม่กลัวหรอก เค้ากลัวโดนเล่นตูดมากกว่าหนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้