รับผมอยุคลับด้วยคนได้มั๊ยครับ??

การสนทนาใน 'Celica Club' เริ่มโดย [Rz]Jump, 30 มกราคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. [Rz]Jump

[Rz]Jump New Member Member

14
    0
    0
    ดีครับ พี่ๆ ทุกคน ผมขับซิลิก้ามา สามปีแระ แต่ไม่มีคลับของซิลิก้าเลย เลยอยากจะขอมาอยุด้วยคนนะครับพี่ๆ ขอบคุณมากๆ ครับ

2. nui popular

nui popular Active Member Member

3,726
    13
    38
    ยินดีจ้า เชิญครับ

3. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
  4. BOND CELICA

BOND CELICA New Member Member

144
    5
    0
    เราเคยเจอกันหรือป่าวคับ ???? ถ้าไม่เคยก็ยินดีต้อนรับคับ

5. [Rz]Jump

14
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับ พอดี สมัครของ www.celica-thailand.com ยังไม่ได้อ่าคับ สมัครไปแล้วแต่มัน ล๊อกอินไม่ได้ซักทีอ่า เลยไม่ได้เล่นอ่าคับ ยังไงก็อยุด้วยคนครับ.......

6. nhongcelica

nhongcelica New Member Member

14
    0
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักเช่นกันครับ.....:) :) :)

7. secretz

secretz New Member Member

448
    8
    0
    ยินดีครับ... แหะๆ

8. [Rz]Jump

14
    0
    0
    ส่วนใหญ่พี่ๆ เล่นกันที่บอร์ด ซิลิก้าคลับไทยแลนด์ ใช่ป่ะคับ ผมยังสมัครไม่ได้เลย อ่า แต่เด๋วจาหาทางสมัครให้ได้นะครับ มันล๊อกอินไม่ได้ซักที ขอบคุนมากคับพี่ๆ

9. AMPM

AMPM New Member Moderator

252
    1
    0
    ลองโทรไปเบอร์นี้นะครับ

ชื่อ เอ็กซ์

086-889-5556

เรื่อง Login ไม่ได้ เค้าช่วยคุณได้ครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้