รถป้ายแดงที่เข้าข่ายผิดกฎหมายคับ....

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย PONG DMAX, 6 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ตอนนี้ทางเจ้าหน้าที่กำลังสืบสวนอยู่และมีการสืบ
    ติดตามเป็นระยะๆ......เพื่อหาหลักฐานในการดำเนินคดี.....:D

2. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ทางสายสืบได้พะยามจับภาพเจ้าของรถอย่างเต็มที่แล้วแต่เค้าหันหลังอยู่ตลอด
    จับภาพใบหน้ามะทันซะที.................:D:D:D:D

3. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ผมบอกพี่เจี๊ยบแล้ว มาค่อยตามหาเจ้าของรถอยู่:D:D

4. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

5. GAZE SPEED

GAZE SPEED New Member Member

2,521
    26
    0
    กรรม ของพี่เจี๊ยบเลยนะเนี่ย

บอกแล้ว รถพี่อ่ะ อย่า ลากจด นานนน 55+

6. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    พี่ต๊อดก็ระวังนะคับ แจ๊สปลอม ระบาท ตำรวจกะลังตามล่าอยู่....:D

7. j-a-c-k-e-t

j-a-c-k-e-t New Member Member

1,675
    5
    0
  8. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    เมื่อวันอาทิตย์โดนจับกุมที่ สน. นางเลิ้งจนได้
    หนีมาได้ตั้งนาน......................:cry::cry:

9. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :D:D:D:D:D:D:D

10. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    สน นางเลิ้ง เดี๋ยวผมเคลียร์ให้ได้ครับพี่

เพราะทุกตรุษจีน วิ่งรอแตะเอียบ้านผม ทุกครั้ง

บอกไปเลยครับว่า เพื่อนทศ แล้วเค้าจะรู้เอง ว่า

อ๋ออออ ไอบ้านนี้เอง ที่ไม่ยอมให้ แต๊ะเอีย อิอิ

11. GAZE SPEED

2,521
    26
    0
    สน นางเลิ้ง เดี๋ยวผมเคลียร์ให้ได้ครับพี่

เพราะทุกตรุษจีน วิ่งรอแตะเอียบ้านผม ทุกครั้ง

บอกไปเลยครับว่า เพื่อนทศ แล้วเค้าจะรู้เอง ว่า

อ๋ออออ ไอบ้านนี้เอง ที่ไม่ยอมให้ แต๊ะเอีย อิอิ

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

13. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    ความสามารถของตำรวจไทย

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    อืม...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้