DC5

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tle-si, 6 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    สอบถามเป็นข้อมูลนิดนึงครับ
    DC5 ตัวแรกมือ2ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    DC5 ตัวไมเนอร์เชนท์ มือ2ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ
    แล้วสุดท้าย ถ้าออกป้ายแดงตอนนี้ราคาอยู่ที่ประมาณเท่าไหร่ครับ

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ในที่สุดความจริงก็เปิดเผย

3. JiGoRo

JiGoRo New Member Member

257
    4
    0
    รถในฝัน นี่ก็ทำงานตัวเป็นเกลียว เพื่อจะเอามาครอง
    ทั้งคูเป้ ทั้ง DC5 กะจะขับคันละ7วันเลยนะนี่ แต่คงอีกนานละกว่าจะได้ T T

4. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    รถเดิม ๆ ตัวแรกมะก่อนเห็นขายกัน 1.4 m ตัวไมเนอเชนไม่แน่ใจคับไม่ค่อยเห็นมือ 2 ส่วนป้ายแดงคงไม่มีแล้วเพราะ DC5 หยุดสายการผลิดไปแล้วคับ มือ 2 หายากมากคับมีคนหากันเยอะ

5. *-* BENZ _ Si *-*

*-* BENZ _ Si *-* New Member Member

298
    6
    0
    ป้ายแดงยังมีครับ ที่ยุ่นนะ ไม่งั้นก็ให้ผู้นำเข้ารถในบ้านเรา สั่งไปทางญี่ปุ่น หรือ ให้เค้าซื้อตามศูนย์ที่โน้น ที่จอดค้างสต๊อกน่าจะพอเหลือบ้าง ไม่ก็มือสองญี่ปุ่นมีบางคันวิ่งไม่เกิน2-3 พันโลก็มีนะครับ ส่วนมือสองในเมืองไทย ไม่ค่อยมีขายนะครับราคาก็ถามสภาพครับ รุ่นเก่าตัวน้อยกว่า เพราะมีคนสั่งมาใช้ไม่กี่คัน ส่วนไมเนอร์ก็เยอะพอควรครับ ในเว็บก็เห็นมีนะครับ 2850000มั่งนะครับ แต่งเจเอส ถ้าชอบแต่งแล้วจัดไปครับท่าน

6. ***ARSHAVIN***

***ARSHAVIN*** New Member Member

320
    21
    0
    เอามาครองให้ได้นะคับเอาใจช่วย

7. Golf_Za

Golf_Za Member Member

398
    13
    18
    2 ล้านปลายๆสำหรับมือ 1
    พี่เติ้ลหามือ 2 ที่เค้าทำแล้วดิ ส่วนใหญ่ DC5 ที่เจอมา รถเนียน เจ้าของรักษา ไม่ค่อยช้ำ

8. non117

non117 New Member Member

76
    5
    0
    มาตอบ ตัวแรก ราคา มีตั้งแต่ 1300000 - 1800000 แต่เกิน 1500000 ผมว่าเกินไปน่ะ
    ตัวไมเนอร์ ออกห้าง 2500000-2900000 ราคามือสอง ลองดู แต่ ตัวไมเนอร์ ไม่เห็นเจอเดิมๆสักคันครับ:D
    ขับสนุกดี ไม่กินน้ำมัน แต่ ต้องเติมน้ำมันบ่อย เพราะถังเล็กครับ:cry:

9. tle-si

tle-si New Member Member

171
    7
    0
    คือว่ายังไม่ได้ตัดสินใจอ่ะครับว่าจะเปลี่ยนเป็นรถอะไรดีสอบถามเอาไว้เป็นตัวเลือกอ่ะครับ แต่ได้ก็ดีเพราะชอบDC5อยู่แล้ว :D
    ยังงัยก็ต้องรอขายอีส้มเปรี้ยวลูกรักให้ได้ก่อนอ่ะครับ

10. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    โอ้ๆ เล่น DC5 เลย จากไปเพ่ชาย อิอิอิ

11. Chay_coupe

Chay_coupe New Member Member

147
    11
    0
    รถในฝัน ที่ระยองเห็นมีอยู่คันนึงแต่งวีไอพีด้วย อยากได้มากๆ T^T

12. Jingjo.Si.Dc5

Jingjo.Si.Dc5 New Member Member

298
    3
    0
    สั่งเข้ามาประมาณ 4แสนกว่าบาทครับ

ทำให้มีทะเบียนถูกต้องก้อประมาณ ล้าน3

หมายถึงตัวแรกนะครับ:)

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    Honda ในสายเลือดจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้