ช่วยเลือกสี EVO III หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย @kanchanaburi, 5 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ตอนนี้ลงสีรองพื้นเรียบร้อยแล้ว ขอตัดสินใจอีกรอบก่อนพ่นจริง

คิดไม่ตกระหว่างสีขาวจั๊วแบบ civic ตัวใหม่ กับ ขาวของ evo iii แท้ อันใหนดีกว่าครับ

ส่วนตัวชอบขาวจั๊วแบบ civic แล้วฝากระโปรงหน้ากับ wing ท้ายด้านบน เป็นสีดำ เคยมีคนทำใหมครับ มันจะออกมาสวยใหม

ขอความเห็นหน่อยครับ
    ประทีป ครับ

2. @kanchanaburi

@kanchanaburi New Member Member

1,017
    2
    0
    ล้อ ดำ หรือ ขาว ดีครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ขาวอีโวสวยกว่า

4. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    รถแท้ ก็ต้องทำขาวแท้ ตามแบบฉบับอีโว ครับ
    ทำขาวอื่น มันก็จะกลายเป็นรถทำไปแทนครับ

5. Boy_Evo2

Boy_Evo2 New Member Member

328
    2
    0
    ขาวEvo อีกเสียงคับ

6. toku

toku New Member Member

1,101
    4
    0
    ชูสองจั๊กกะแร้ ขาวอีโวครับ สวยนานกว่า

7. primo_xx

primo_xx New Member Member

747
    6
    0
    สีขาวอีโว เวลาเบื่อ ขายได้ราคากว่า
    คุณค่าในความแท้ มันจีรังและยั่งยืน

วิชาการไปไหมเนียะตู....:D

8. nikexposure

nikexposure Well-Known Member VIP

3,466
    41
    48
    ขาวอีโว ตรง ๆ ดีก่า อีกเสียงนึงครับ อิอิ

9. @kanchanaburi

1,017
    2
    0
    เชื่อแล้วครับ ขอบคุณครับ
    สรุปเป็นขาวอีโว ล้อดำ ไม่พรุ่งนี้ก็มะรืนเสร็จแล้วครับ
    รูปเมื่อคืน

10. aeo@scb

aeo@scb New Member Member

874
    6
    0
    ความชอบส่วนตัวน่ะครับ......รถสีขาว ล้อสีขาว มันเข้ากันดีเหลือเกิน.....แต่ต้องล้างบ่อยๆๆ เท่านั้น.....

11. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    รถขาวต้องทำใจครับ ล้างบ่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้