รูปมิตติ้งสกายลายหายคึดถึงครับ

การสนทนาใน 'Skyline Club' เริ่มโดย โครตรักเอ็งเลย, 20 มิถุนายน 2010

< Previous Thread | Next Thread >
    รุปบางส่วนจากกล้องมือถือครับไม่ค่อยชัดแต่พอได้อารมณ์
    ครั้งนี้มากันหลายคันครับเริ่มจากริมซ้ายสุดครับพี่ก๊อบและครับครัวกับ C 110ตัวเก่งครับ ถัดมาเป็นวัยรุ่นบอม ณ. ปราจีนกะหน้าเยี่ยวลำขาว ถัดมาอีกหน่อยน้องอะไรไม่รู้ ( ขออภัยผมลืมถามชื่อน้องเค้า )กับหน้ายักษ์โปร่งน้อยแต่เท่ ถัดมาครับรถพี่เจมส์กับคันเหลืองเห็นมาแต่ไกลเลยเครืองซิ่ง ๆไม่ถึงอย่าไปล้อเล่นกับพี่เค้าครับโดนกันยาว ๆ ( พี่ ๆ ผมอยากได้โบพี่มั่งจัง )
    View attachment 1600496

ถัดจากคันเหลืองมาก็เป็นรถของน้าว่าวครับ ( น้าครับเมื่อคืนเสียงรถน้าได้ใจผมมากคะแนนเต็ม 10 ผมให้ 15 เลยครับ )ถัดจากน้าว่าวก็เป็นรถพี่หนุ่มเจ้าของ 30 เครื่อง 26สุดติ่ง ( ขออภัยถ่ายมาได้แค่ครึ่งคันอ่ะ )
    View attachment 1600497

คราวนี้ไล่มาเลยครับกับ 30 ลำแดงตัวแรงแถวบางใหญ่นอ้งเติ๊ด ถัดมาเห็นขาว ๆหน้ายักษ์ของคุณปั้ปครับเครือง 25 ( นังบอมบอกว่าแรงเอาเรื่อง ) ถัดมาครับ 30 ของคุณ X มากะเพื่อนผรั่งคู่เกย์ เฮ้ย คู่ใจ mr. เจสันกับของแปลกเครื่อง UZ ต้นไม่เอาแต่ปลายกรูไปยาว ต่อมารถวัยรุ่นปอง ณ. จังงังกับหน้าเหยี่ยวล้อกันดั้มแต่ไปเร็วไม่ได้ล้อติดซุ้ม 555 คันสุดท้ายรถตาต้นของครบหล่อนิ่ม ๆ วิ่งยาว ๆ

View attachment 1600506

View attachment 1600507

แถมครับรถจ่ายกับแกล้มของกระผมเอง
    View attachment 1600508

1. ชาวคณะ 30 กับมิดไนท์เรซซิ่งครับเสียดายไม่ได้เอากล้องวีดีโอไปครับ
    ประกอบไปด้วย วิน เติ๊ด X เจสัน ปอง บอม ปั้ม( หรือว่าปั้ปว่ะเนี่ยชักงง )พี่เจมส์ขอบอกว่าถ้าได้วิ่งกันมานกว่าเนี่ยมันส์เเน่ ๆ

View attachment 1600509
    View attachment 1600510

2. มันส์มากเลยวัยรุ่น...สนุกดี
    และขอบคุณมากๆสำหรับกล่องที่วินให้ยืมเสียบ...ได้ผลยังไงเดี๋ยวแจ้งให้ทราบคับ

3. ต้อง ขอโทษ ด้วยครับ ที่ไปแล้ว แต่ต้องรอทางอาเฮีย ที่โรงเบียร์ ฮอนแลนด์ พระราม 2 มากัน 9 คัน แก๊ง 310 ไม่ยอมมา
    ผมก็เยเข้าไปซัดเบียร์ พอดีวิน กะพี่หนุ่ม โทรมา ก็ จะปลิ้นแล้ว ไว้คราวน้า เลยพาพวกลุง ๆ ไปปล่อยแก่ หน่อย

4. TUNNING

TUNNING New Member VIP

157
    2
    0
    อยาไปมากๆ

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:39:43 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:39:25 ----------

อยากไปมากๆ ครับแต่รถยังไม่เสร้จเลย

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 23:40:22 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 23:39:43 ----------

อยากไปมากๆ ครับแต่รถยังไม่เสร้จเลย

แต่ละคันสวยๆทั้งนั้น

5. THIRD_R30

THIRD_R30 Active Member VIP

2,482
    14
    38
    บางนา Racingมันๆๆๆๆ อยากดูคลิปอ่ะ

6. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    แทงกิ้ววิน

รถผม ดังแต่ท่อล้อไม่วิ่ง 555

7. ton r30

ton r30 New Member Member

157
    0
    0
    คราวหน้าขอแก้มือใหม่นะพี่ว่าว RB25 NA วิ่งดีจริงๆ 5555

8. น้าว่าว

น้าว่าว New Member Member

204
    1
    0
    อ๊ากกก

เจ้าต้น เด๋วคนอื่นเข้าใจผิด นึกว่ารถกรูแรง

กรูขับเรือไปมีตติ้ง 555

9. GTR.

GTR. New Member Member

1,328
    28
    0
    มีคนบอกว่า ท่อรถกุไม่ดัง แต่โบออฟดังสนั่นเลย 555+

10. golf b11

golf b11 Member Member

211
    4
    18
  11. makubexu

makubexu New Member Member

60
    0
    0
    พี่ๆครับผมชื่อปาร์คไม่ใช้........ปัมเเละปั้มครับ....
    lสนุกมากครับถ่ามีรถวิ่งมากกว่านี้.....รักอาสามสิบ

รับทราบครับน้องปัป เอ้ย..น้องปาร์คขออภัยครับพี่น้องกลางคืนโดนเบียร์แล้วหูมันอื้อครับ555

---------- เพิ่มกระทู้ เมื่อ 06:00:28 ---------- กระทู้ก่อนหน้านี้ เมื่อ 05:59:47 ----------

ติดใจมาใหม่จิน้อง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้