ถามเรื่องเดินระบบไฟ mazdaใหม่และร้านที่รับเดินใน กทม. ย่านลาดพร้าว

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย kerothai, 7 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kerothai

kerothai New Member Member

10
    1
    0
    คือว่าไมล์รถผมเป็นดิจิตอล แล้วไฟเตือนน้ำมันหมดกระพริบตลอดเวลา
    เกจ์น้ำมันขึ้นขีดเดียวแล้วก็กระพริบด้วย ความร้อนก็ขึ้นเต็มแล้วก็กระพริบด้วย ทั้งหมดกระพริบพร้อมกันตลอดเวลาเลยครับ
    แต่อย่างอื่นใช้ได้ปกติครับ ลืมบอกน้ำมันเต็มอยู่นะครับ ผมต้องแก้ยังไงดี ช่วยเสนอความคิดเห็นหน่อยครับ
    คือว่าไมล์มันไม่เสียนะครับ ส่วนตัวผมคิดว่าสายไฟมันหลุดป่าวครับ หรือว่าอย่างอื่น
    แล้วเค้ามีการรับเดินระบบไฟใหม่มั้ยครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ หรือว่ามีร้านไหนซ่อมได้บ้างครับ ช่วยแนะนำร้านหน่อยครับ
    ผมอยู่ กทม. ลาดพร้าว ได้เบอร์ร้านด้วยยิ่งดีครับ
    หรือท่านใดมีวิธีซ่อมเองมาเสนอก็ลองดูครับ ราคาโดยประมาณด้วยนะครับ

ขอบคุณมากนะครับ

2. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อู่ช่างหมูมาสด้าพระราม9ครับ 081-4977743

3. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ควรรีบไปทำด่วนนะครับ

4. targa

targa Member Member

223
    0
    16
    ไปทำเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้