สมาชิกน้องใหม่ครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย icecivil, 2 มิถุนายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. icecivil

icecivil New Member Member

22
    0
    0
    กำลังจะซื้อรถ presea ปี 96 พรุ่งนี้ ทะเบียน 6501 (ติดแก็สแล้ว)มีใครเคยเป็นเจ้าของคันนี้ไหม มีข้อเสียอะไรหรือไม่ หรือมีข้อแนะนำในการเลือกซื้อ ขอความอนุเคราะห์ข้อมูลเป็นทานเพื่อที่จะตัดสินใจด้วยครับ ขอบคุณครับ

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ไม่มีอะไรจะแนะนำครับ..มีแต่อยากแสดงความยินดีด้วยที่เลือก Presea:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 มิถุนายน 2009
  3. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ยินดีด้วยคร้าบ คุณเลือกถููกแล้วคร้าบ

4. yuty

yuty New Member Member

290
    2
    0
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้าครับ

5. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ยินดีด้วยครับ

6. obeya

obeya New Member Member

314
    1
    0
    ยินดีต้อนรับล่วงหน้าเช่นกันคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้