ฝากถึง.หนุ่มและน้องที่อยู่พระราม3

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย WATrover, 31 สิงหาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WATrover

WATrover New Member Member

611
    1
    0
    ฝากถึง...หนุ่ม...และน้องที่อยู่พระราม3
    ของที่ให้ผมซ่อมทำเสร็จเรียบร้อยแล้ว
    ของหนุ่มนานไปหน่อยเพราะไม่มีเวลา
    จริงๆแต่ตอนนี้เสร็จแล้วมารับได้เลยส่วน
    น้องที่ไปหาผมที่ออฟฟิตให้ถอดไปซ่อม
    ตอนนี้เสร็จแล้วเข้าไปใส่ได้เลยครับ..
    ที่มาโฟสเพราะว่าโทรศัพย์ผมกดเล่นไปหน่อย
    SIMมันล๊อคเปิดใช้งานไม่ได้ต้องไปออกSIMใหม่
    เบอร์ที่บันทึกไว้หายหมดครับ.....:D:D:D

แต่ยังเป็นเบอร์เดิมครับ..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 สิงหาคม 2009
  2. ชิก

ชิก Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่วัฒน์ เดี๋ยววันนี้ผมเข้าไปให้พี่ใส่ให้หน่อยนะครับ ผมชื่อ ชิก นะครับ ทำงานอยู่ตรงพระราม 3 ครับ ถ้าไม่ได้พี่วัฒน์สงสัยจะโดนอีกหลายบาท

3. WATrover

611
    1
    0
    ถึง ชิก ..

ไอ้ตัวล็อคแกนหมุดที่ผมจะเปลี่ยนให้มีแล้วนะ
    ถ้าว่างวันไหนจะเข้ามาหาให้โทรมาบอกล่วง
    หน้านะเอาติดกระเป๋ามาทุกวันเข้ามาได้เลย
    เดี๋ยวเปลี่ยนให้....(ฟรี)
    ปล.ผมไม่มีเบอร์มือถือเราเลยติดต่อไม่ได้นะ.

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 กันยายน 2009
  4. Original

Original New Member Member

322
    0
    0
    พี่หาวันว่างหน่อย
    ที่ว่าจะเข้าไปให้เป็นลูกมือ ด่วนๆๆๆๆ
    086-384-8948
    087-676-9191

5. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    ขอบคุงพี่วัตน์มาก

ผมว่างจะโทรไปนะคราบพี่วัตน์ว่าวันไหนจะไปหา แล้วคุงไมโลเปงไงได้จานยัง โพสบอกด้วย

6. WATrover

611
    1
    0
    อาทิตย์นี้ไง..6/9/09

เข้าไปดิไมโลเช้าๆผมจะรีบทาสีบ้านนิดหน่อยเข้าไปสายๆได้เลย..
    ถ้าเข้าไปไวจะให้ช่วยทาสีบ้านด้วยก็ได้นะ...55555++++:D:D:D
    ส่วนหนุ่มเข้าไปวันไหนก็ได้ครับของอยู่ที่บ้านแล้วถ้าผมมาทำงานก็
    ให้คนที่บ้านหยิบให้ก็ได้จะใส่ถุงไว้ให้แต่บอกล่วงหน้านะ..:)
    ...ไมโลเขากำลังไปหาอยู่จานที่ว่าคงให้ทันอาทิตย์นี้มั้งเพราะเพิ่งวางสาย...

7. Original

322
    0
    0
    ถึงพี่หนุ่ม
    ได้มาแล้วครับ
    เป็นรุ่นถอดจานออกด้านหน้าครับ ทั้งชุดคู่เดียวกันเลยครับ ถอดออกจากแพครับ

8. WATrover

611
    1
    0
    แหม่หาแต่ของตะเองนะ...ทีของเราบอกม่ะมี..

หาได้แล้วจิ..แล้วของ ผมล่ะ Coil Rotary RX-7
    หาให้ด้วยไหมอ่ะ..ถ้าไม่ได้ผมไม่ช่วยเปลี่ยนให้นะ..:D:D:D
    แล้วตกลงวันที่6เข้าไปไหมเพราะถ้าไม่เข้าผมจะทำ
    รถผมเพิ่มระบบไฟใหม่ทั้งคัน....(ไฮเทค)
    ฝากอีกเรื่องไมโล.ถ้าไปเชียงกงอีกลองหาข้อมูลเรื่องเปิดตู้
    ให้หน่อยจิเอาอะไหล่เข้ามาน่ะเพราะผมมีสายเรือและทำ
    ชิปปิ้งเองจะลองดู...แต่ขาดข้อมูล..

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 3 กันยายน 2009
  9. num 5083

num 5083 New Member Member

69
    0
    0
    ถึงพี่ไมโล

ได้ที่ไหนมาอะจานเท่าไหร่ของตรงรุ่นปะมาทั้งปีกนกเลยปะขอข้อมูลไหนบอกจะมาชวนเราไปด้วยไง:cry::cry:

10. WATrover

611
    1
    0
    หนุ่มยกแบบนี้มาลงเลยดีกว่า..

หนุ่มอยากเปลี่ยนยกลงแบบนี้เลยทีเดียวจบเปลี่ยนครั้ง
    เดียวครั้งหลังลงแต่จานเท่านั้นเอง..
    แค่ใส่แทนปีกนกเดิมเท่านั้นเอามาทั้งชุดเลย...

11. Original

322
    0
    0
    จะเปิดตู้อาไรพี่ ตู้กระจก 2500- ก็ไปเปิดได้แล้วแต่สะดวก
    ตู้เย็น ตู้เสื้อผ้า ตู้เก็บของ หรือตู้ไหนล่ะ เอาตู้อาไร

ส่วนของที่ให้ช่วยมองหานั่นนะ ที่หาง่ายกว่านี้มีไหม

พี่หนุ่มผมขอโทษทีครับพี่ ที่ไม่ได้ชวนไปด้วย
    ลืมไปว่ามาอยู่ใก้ลๆๆ กันแล้วด้วย
    เมื่อวานเอามอไซด์ไปขี่หา กว่าจะได้
    เป็นของ พีรูดมั้ง มีน๊อตยึดจาน 2ตัว ครับ ที่ได้มานะ
    ยังมีอีกชุด นึง ถอดจานออกไปทางหลังดุม จานหนามากๆๆๆๆ ประมาณ 25mm-26mm.
    เค้าว่ายกใส่ได้เลย แต่ไม่มีปีกนกนะ

12. WATrover

611
    1
    0
    555+ไอ้ตู้ทที่ว่าอ่ะ..

ไอ้ตู้ที่เสียเงินที่ว่าม่ะเคยเปิดอ่ะเคยเปิดแบบม่ะต้องเสียเงิน
    ทั้งนั้นหาง่ายๆจากทั่วไปเดี๋ยวจะแบ่งให้เอาป่าวแบ่งเวลาม่ะทัน
    แล้ว...
    หมายถึงตู้คอนเทเนอร์ครับ..จะเอาอะไหล่เข้ามาไงเพราะผมมี
    ตัวแทนส่งออกอยู่ต่างประเทศและมีสายเรือขนอยู่แล้วชิปปิ้งก็
    ลูกน้องเก่าๆมีหลายคน....มันตัดค่าใช้จ่ายได้เยอะไม่ต้องเสีย
    หลายต่อค่าเรือก็ได้เรทพิเศษกว่า....(ภาษีเดี๋ยวมีคนจัดให้):D:D:D:D

13. โหสามคนพวกนี้ก็แอบทำอะไรกัน

พี่สามคนนี้ก็แอบทำไรกันครับนี่ซุ่มกันจริงๆเลยนะ
    สงสัยมีโครงการใหญ่จะสั่อะไหล่มาประกอบทั้งคัน
    เลยมั้งขอผมด้วยคนนะส่วนพี่ชื่อวัดผมแอบตามผล
    งานพี่มาตลอดทั้งแอบดูและแอบลอกเรียนแบบและ
    แอบขโมยไอเดียพี่ไปทำหลายอันแล้วครับช่วงนี้พี่
    ซุ่มจริงๆนะหายไปเลยจะเลิกจากคลับแล้วไงครับ
    พี่ไอเดียดีฝีมือเยี่ยมทำราคาถูกไม่เหมือนบางคนอ่ะ
    โก่งราคาอะไหล่น่าดูปั่นอ่ะครับ

14. ลืมขอพี่วัด

อ่อพี่วัดตะก่อนพี่เคยลงว่าจะให้สายหัวเทียนเดิม
    เครื่องH22aใช่ป่าวยังอยู่ไหมถ้าอยู่พี่ไม่ใช้ผมขอได้ป่าว
    ครับของผมมันเปื่อยแล้วดูจากกระทู้นี้พี่แอบทำคอล์ยแยก
    ใช่ป่าวครับ(อ้าวขอโทษที่เปิดเผยเดี๋ยวผมจะแอบขโมยไอเดีย)

15. TG Rover

TG Rover New Member Moderator

936
    2
    0
    ผมป่ะ

พี่หมายถึงผมป่ะ พอดีร้อนๆตัว

16. WATrover

611
    1
    0
    5555++สายยังอยู่ครับ..

ไอ้สายที่ว่ายังอยู่ครับ.ติดต่อมาดิถ้าติดตาม
    ผลงานพี่มาตลอดต้องรู้เบอร์พี่ลองโทรมา
    เดี๋ยวจัดให้..แต่ว่าจะกล้ามารับของอ่ะป่าวนี่จิ..:p:p:p:p:p
    ..ปล.อ่อน้องพี่รู้สึกว่าน้องใช้อินเตอร์เน็ตไร้สาย
    ใช่ป่าววายเลสอ่ะ..สงสัยจะใช้โน๊คบุ๊คนะถูก
    ต้องป่าว..พอดีเก่งไปหน่อยพี่มีตัวตามสัญญาณ55555+++++

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 กันยายน 2009
  17. Original

322
    0
    0
    เข้ามาอ่าน มาทำความรู้จักกัน มันก็ดี
    แต่ถ้าเข้ามาแล้วไปกระทบ ผู้อื่นนะ อย่าไปทำเลยนะครับคุณ เด็กน้อย BMW

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้