ที่มาในวันนี้

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย devil_TENGU, 4 มิถุนายน 2009

สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม
< Previous Thread | Next Thread >
  1. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    ไม่มีไรมากหรอกอยากจะให้นายต้าต้วมเตี้ยมโทรหาด้วยครับ
    เพราะ(มานเกินกำหนดแล้วน๊ะครับนายต้า):D:D:D:D:D

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ที่ผมมาในวันนี้ก็ไม่มีอะไร

เรื่องของคนสองคน ทำไมไม่โทรเคลียหรือหาวิธีอื่นที่ติดต่อได้ดีมากกว่าานี้
    กันอะครับ แบบนี้ไม่มีใครเขาจะตอบอะไรได้หลอกครับ คุณ

ถ้าใครผม ต้าก็เเจ้งให้ทราบด้วยแล้วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >
สถานะหัวข้อ:
ไม่เปิดให้ตอบกลับเพิ่มเติม

แบ่งปันหน้านี้