ขอบคุณคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย นายธงชัย โหนแหย็ม, 24 พฤษภาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    เมื่อวานรถผมประสบอุบัติเหตุคับผมเลยพี่ๆ เพื่อนๆ ในHLc คือผมต้องการความช่วยเหลือจริงๆคับ
    และแล้วผมก็มีคาวมดีใจ และประทับใจมากยิ่งขึ้น ที่ได้รับความช่วยเหลือจาก พี่ๆ เพื่อนๆ ในHLcเป็นอย่างดี ผมจะไม่มีวันลืม ทุกคนคับ ( พี่รัน < ฮั่ง < ประธานแมน&สุ < โจ้
    เบน < ต้นJZ&เฟีย < โจ&เก๋ < ประธานจิ้น,แมนJZ ที่โทรให้กำลังใจผม )

ไม่รู้จะพูดอะไรอีกนอกจาก บอกว่าขอบคุณ ขอบคุณทุกคนจริงๆ
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

ST190...Set...bo ถูกใจสิ่งนี้
  1. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    หายไวไวนะครับเสือขาว....

2. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    เราคบกันด้วยใจ เพื่อเพื่อน ผมยินดีเสมอนะครับธง ถือว่าฟาดเคราะห์ไป
    แต่ฟาดแรงไปนิดนึ่ง ตัวเพื่อนไม่เป็นไรก็ดีที่สุดแล้ว ว่างๆพร้อมๆผมจัด
    ไปทำบุญกันสักครั้งนึ่งดีกว่า เนอะๆ ขอให้ไอ้เสือขาวตัวแรง หายไวๆ
    นะเพื่อน เด๋วมิสติ้งใหญ่ กระบะแครี่บอยมะรู้จะไปดันตูดใคร อิอิ
    ปล.ไหนๆทำสีช่วงหน้าแล้ว ผมว่าขาวมุกไปเลยเพื่อนธง หุหุ(ล้อเลงน่า)

3. Mr.Taweesit

Mr.Taweesit New Member Member

3,356
    10
    0
    รู้สึกดีมากครับพี่ๆ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    คนไม่เป็นไรมากก้อดีแล้วคับลูกพี่
    ส่วนของที่ว่าจะช่วยดูให้เด้อ

5. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ขอให้เสือขาวหายไวๆนะพี่ธง
    ตัวพี่ไม่เป็นไรก็ดีแล้วครับพี่เป็นกำลังใจให้นะครับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เมื่อวานได้ข่าวจากพี่โจ้ก้อตกใจเหมือนกัน แต่พอรู้ว่าพี่ธงไม่เป็นอะไร ก้อโล่งอก

ขอให้รถกลับมาหล่อเหมือนเดิมนะครับ

7. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    เป็นอะไรอ่าคับ

เสียใจด้วยนะคับสำหรับรถ...รถอ่ะซ่อมได้คนไม่เป็นไรก็ดีแล้วคับ

หายไวไวนะคับ

8. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    หายเร็ว เร็ว นะคับ พี่ธง......

คลับนี้ถ้ามีปัญหาเดือดร้อน....ขอหั้ยเอ่ยมาคำเดียวคับ..... แล้วพวกเค้าจะไปหาคุณ ดูได้จากหลายกรณี....... ( แปลกนะคับ..พักนี้คลับเราเกิดเรื่องเยอะจัง....หาเวลาไปทำบุญกันมั่งดีมั้ยคับ )

9. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    "เพื่อน"แหละครับ คำนี้จริงใจที่สุดแล้วครับ " ธงวงแหวน":D

ไม่ต้องห่วงนะครับเพื่อน รถอยู่กับหมอแมน(อีกแล้ว)สบายใจได้เนอะ

จะให้ช่วยอะไรก็บอกนะครับธง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 พฤษภาคม 2009
  10. ไอ้เสือบุก

ไอ้เสือบุก New Member Member

515
    4
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

ขอให้รถกลับมาวิ่งได้ไวๆครับ

11. ณัฐพล บำเรอ

ณัฐพล บำเรอ New Member Member

586
    8
    0
    กลับมาหล่อไวๆนะพี่
    เอาใจช่วย

12. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    เป็นกำลังใจให้คับพี่

หายเร็วๆนะคับบบบบบบบบบบ

13. SR-Z

SR-Z New Member Member

595
    21
    0
    หายไวไวน่ะครับ

14. ขอบคุนทุกคนคับ

15. หายใวๆครับ เอาใจช่วยๆ

16. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    มาแสดงความเสียใจอีกคน หายไวๆพี่

17. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    นี่แหละคือคำว่า เพื่อน

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    หายไวๆๆ ค๊าฟฟ

# อย่าไวมาก เผื่อยืม เต็ด :D:D:D:D[/CENTER​
    ]​

19. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0

หายเร็วๆนะคับ!!

ู^_^!

20. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0

หายเร็วๆนะคับ!!

ู^_^!

21. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    พี่น่ารักทุกคนเลย

22. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ต้องหายและดีกว่าเดิมแน่นอนพี่ครับ

23. mutooball

mutooball New Member Member

316
    5
    0
    หายไวไว...นะครับ...

24. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    คนไม่เป็นไรก็ดีแล้ว ส่วนรถเดี๋ยวหมอแมนจัดให้

25. max_upgrad

max_upgrad Member Member

471
    7
    18
    เอาใจช่วยครับ...

26. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มีอะไรให้ช่วย ก็บอกนะครับ จะรีบไปหาอย่างเร็วที่สุด....

ยอมรับถึงความมีน้ำใจในนี้มากๆครับ....ไม่ต้องพูดถึงเลยจริงๆ

27. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    ไม่เป็นไรครับธง...ถือโอกาสไปเที่ยวพัทยาโดยกระทันหัน...ขากลับดูการกุศลด้วย...มันส์ครับ...ขับ4 อีโว-อิม
    แฮ๊ดๆ อิมโดยตั้งแต่ออกเลย...ดีนะไม่เอาสีดำล้อทองไป

ติดจอดเปลี่ยนเฮดเลส เปลี่ยนเวสเกตถาวร ไม่บอกใครด้วย ต้องให้รู้เอง

ไม่งั้นจะจัดเรียกลูกค้าสักหน่อย...3รอบ

28. ST190...Set...bo

ST190...Set...bo New Member Member

2,993
    18
    0
    เสียใจด้วยครับ

อัพๆๆๆๆๆ

29. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    standard ครับ​

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้